Hiện tại tôi cần tìm hướng dẫn dịch game hearts of iron iv sau 2 3 năm mong mọi người giúp đỡ

mrruoi23

Thành viên mới
24/3/21
1
0
1
23
Hanoi
Hiện tại em cần tìm hướng dẫn dịch game hearts of iron iv sau 2 3 năm
hiện tại em đang không biết các nào để dịch được game này và em cũng đã thử tải mods dịch tiếng việt trên steam rồi nhưng không được quá 10% dịch ạ lên em đang muốn tìm những hướng dẫn để dịch toàn bộ game hearts of iron iv hoặc các cài đật gì đó để giúp game dịch được toàn bộ sang tiêng việt không dấu không chữ Đ không viết hoa cũng được nghĩa là dịch được hết toàn bộ sang nghĩa tiếng việt thôi để dễ hiểu ạ em thì hạn hẹp tiếng anh vậy lên mong các anh các chị nếu có cách gì thì giúp em hoặc là chỉ em cách tự tạo chữ tạo mods dịch sang tiếng việt dịch hết game ạ Mong các anh các chị giúp đõ ạ. EM CẢM ƠN

DoChuan13

Thành viên cấp 2
18/12/20
125
158
43
Hanoi
steamcommunity.com
Hiện tại em cần tìm hướng dẫn dịch game hearts of iron iv sau 2 3 năm
hiện tại em đang không biết các nào để dịch được game này và em cũng đã thử tải mods dịch tiếng việt trên steam rồi nhưng không được quá 10% dịch ạ lên em đang muốn tìm những hướng dẫn để dịch toàn bộ game hearts of iron iv hoặc các cài đật gì đó để giúp game dịch được toàn bộ sang tiêng việt không dấu không chữ Đ không viết hoa cũng được nghĩa là dịch được hết toàn bộ sang nghĩa tiếng việt thôi để dễ hiểu ạ em thì hạn hẹp tiếng anh vậy lên mong các anh các chị nếu có cách gì thì giúp em hoặc là chỉ em cách tự tạo chữ tạo mods dịch sang tiếng việt dịch hết game ạ Mong các anh các chị giúp đõ ạ. EM CẢM ƠN
Trên group facebook Cộng đồng Paradox Grand Strategy Việt Nam có một nhóm đang tiến hành dịch game này với đầy đủ dấu má. Nếu yêu thích bạn có thể join vào để cùng tham gia trong đó.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay