HOÀN THÀNH Together BnB Việt Hóa

Các bạn thích các dòng game nhân văn như thế này không ?

• Votes: 56 38.9%
  • Không

Votes: 3 2.1%
  • Thích quá đi chứ ~~

Votes: 85 59.0%

• Total voters
    144

nobita

Thành viên mới
27/6/20
6
0
3
viet nam

Together BnB
Nhà sản xuất: AURORA Games
Năm phát hành: 2020
Thể loại: Sinh tồn, Mô Phỏng, Quản lý ...

#1. Lời mở đầu

Bạn sẽ vào vai nhân vật chính là James, có một người anh trai sở hữu BnB - Một siêu Homestay nằm đâu đó ở Đà Lạt. James buộc phải tiếp quản quyền quản lý BnB kể từ khi anh trai anh mất tích một cách bí ẩn.

Bên cạnh việc tìm kiếm anh trai của mình thông qua nhiều manh mối khác nhau, với tư cách là người quản lý, James còn phải hỗ trợ những người thuê nhà xinh đẹp của BnB, thỏa mãn các nhu cầu của họ và giúp họ đạt được mục tiêu của mình …

Thông qua sự phát triển của cốt truyện trong game, bạn sẽ dần dần vun đắp tình cảm và sự tin tưởng với nữ du khách tại đây, dần dần phát triển một mối quan hệ lãng mạn sâu sắc và thân thiết hơn, nhưng những khủng hoảng đằng sau cũng sẽ dần hiện ra …

Một trong những con game có đồ họa chân thật nhất tính đến thời điểm hiện tại. Tuy vẫn còn một số lỗi nhưng nhà phát triển vẫn đang tiến hành update. Nếu máy bạn mạnh hãy thử max setting , bạn sẽ thấy đồ họa chân thực từ cây bông cho đến ngọn cỏ, từ cái cùi chỏ cho đến cái giường. Tất nhiên là nó yêu cầu cấu hình phải khủng một chút. Tốt nhất là 32GB Ram. Nói gì giờ, ứng cử viên nặng ký nhất của Game Of The Year xuất hiện rồi.

#2. Một vài hình ảnh

#3. Tải Patch

Lưu ý: Dịch hết phần hội thoại, còn một số câu thoại dẫn và texture thì không thấy đâu
Đây là Game 16+ , không phải 18+. Các content 18+ sẽ được phát triển riêng ...
Đã có update voice nhưng vẫn còn lỗi, đợi bản update lớn tháng 12 ...
  • Link tải game đã kèm việt hóa: https://www.fshare.vn/file/DB7QTMDRHUIR
  • Patch riêng: https://www.fshare.vn/file/VE43TK6TD2W6
  • Hướng dẫn cài đặt:
    • Pass nếu có: baoenzo
    • Đối với bản full game thì các bạn chỉ cần tải về và chạy game thôi.
    • Đổi với các bạn đã có game thì tải Patch ở trên về, giải nén ra được 1 file. Sau đó copy file vào <Thư mục cài game>TogetherBNB\Content\Paks.
#4. Ủng hộ

Nếu sau khi chơi bản dịch , bản cảm thấy bản dịch của mình tốt và phù hợp với bạn. Các bạn có thể ủng hộ mình qua:
Momo: 0328702932 (Phan Trần Hoài Bảo)

Tài khoản ngân hàng: BIDV Chi Nhánh Bình Dương – 65010002611424 - Phan Tran Hoai Bao
Mọi đóng góp của các bạn là ủng hộ to lớn với mình. Xin cảm ơn.

Mọi thắc mắc về bản dịch cũng như các vấn đề khác, vui lòng gửi mail về địa chỉ Baoenzo2@gmail.com
Tôi sẽ phản hồi trong thời gian sớm nhất.
bạn có thể cho mình xin tool dịch game này dc ko

tiennguyen123

Thành viên mới
31/7/22
1
0
1
25
Binh Duong
pc của em auto restart mỗi lần em chạy con game này, không biết do lỗi gì?? có bác nào gặp phải vấn đề tương tự không ạ??
cấu hình PC của em
I5 10400F
Ram 32gb
VGA NVIDIA RTX 2060

bluestar0

Thành viên mới
26/12/15
10
5
3
28
yen bai
pc của em auto restart mỗi lần em chạy con game này, không biết do lỗi gì?? có bác nào gặp phải vấn đề tương tự không ạ??
cấu hình PC của em
I5 10400F
Ram 32gb
VGA NVIDIA RTX 2060
tải bản game trên hadoantv k có vấn đề gì, cài full bộ c++ nữa

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay