Camilius

Khám phá là niềm vui.
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/11/17
111
239
43
Việt Nam
Minh đang trong nhóm Doraemon Story Of Seasons - Vietnam Group
Hiện anh em bên đó có ý muốn đóng góp để hỗ trợ anh em bên mình hoàn thành việt hoá con game này. Vậy anh em có cố gắng hoàn thành nốt con game này được không?
Email mình: dangphambachkhoa@gmail.com
Có gì email cho mình nhé, rất mong nhận được email của anh em, cảm ơn các bạn!
Chào bạn, xin lỗi vì hồi âm muộn.
Mình rất vui khi vẫn còn nhiều bạn nhiệt tình với trò chơi và mình sẽ hỗ trợ kỹ thuật để hoàn thiện bản dịch cho trò chơi này nhưng dưới một điều kiện duy nhất là các bạn phải dịch từ bản gốc tiếng Nhật của trò chơi.
Xin lỗi vì sự đòi hỏi này, do bản dịch của nhóm được dịch chủ yếu từ bản tiếng Nhật của trò chơi, và việc dịch từ bản dịch tiếng Anh sẽ làm chuyển di ngôn ngữ ở một số chỗ không mong muốn cũng như sắc thái hoặc ý nghĩa của câu thoại. Cho nên là nếu các bạn đồng ý dịch từ bản tiếng Nhật thì chúng ta sẽ bắt tay vào ngay.
Bên cạnh đó, do không rõ hiện tại phiên bản ở các nền tảng như PS4, Switch, PC như thế nào, nếu có thay đổi lớn so với bản dịch hiện tại thì mong được các bạn cung cấp file giúp cho mình để mình có thể cập nhật phiên bản mới nhất cho bản dịch trên các nền tảng đấy.

Chỉnh sửa cuối:
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%