DỰ ÁN Wolcen: Lords of Mayhem Việt Ngữ

Status
Không mở trả lời sau này.

Shokunin

Thành viên cấp 1
1/1/18
63
73
18
24
Thành Phố Hồ Chí Minh

KHỞI ĐỘNG DỰ ÁN WOLCEN: LORDS OF MAYHEM

I. Lời đầu:
Sau một khoảng thời gian beta thì tựa game action RPG Wolcen: Lords of mayhem (gọi tắt là Wolcen) đã được phát hành vào ngày 13/2 trên nền tảng steam. Game được sử dụng CryEngine mang đến gameplay đã mắt và đỉnh cao. Lối chơi có thể nói là sự kết hợp giữa Diablo và Path of Exile.
Sau một thời gian phát hành thì hôm nay mình và nhóm sẽ khởi động dự án Wolcen Việt Ngữ này.

II. Đội ngũ:
- Để bản dịch một cách chất lượng nhất thì nhóm dịch gồm những thành viên của Gametiengviet (@Bánh Dừa Miền Tây, @Shokunin, camcam,lordierclaw và thành viên mới là Trieu) và thành viên trong nhóm Wolcen Việt Nam hỗ trợ dịch nên bản dịch sẽ chất lượng hơn.
- Ngoài việc dịch game ra, nhóm sẽ giúp những bạn newbie mới khi chơi game Wolcen luôn.

III. Tham gia nhóm dịch:
- Các bạn có thể vô link discord của nhóm Wolcen Việt Nam để đăng kí tham gia: https://discord.gg/pb68FEr

IV. Link game
HÃY MUA GAME ĐỂ ỦNG HỘ NHÀ SẢN XUẤT

V. Clip và hình ảnh việt ngữ demo:
Clip Demo

Hình ảnh demo (Còn một chỗ lỗi sai mong mọi người thông cảm)

Dự kiến ra mắt (phiên bản không dịch cốt truyện) : 6/3/2020

Chỉnh sửa cuối:

fire0203

Thành viên mới
19/2/20
1
0
1
31
hn
Rất vui vì có dự án này. Hàng ngày vẫn vào group face để học hỏi. Mong team duy trì và hoàn thành việt hóa. Cảm ơn team nhiều ạ

Shokunin

Thành viên cấp 1
1/1/18
63
73
18
24
Thành Phố Hồ Chí Minh
Rất vui vì có dự án này. Hàng ngày vẫn vào group face để học hỏi. Mong team duy trì và hoàn thành việt hóa. Cảm ơn team nhiều ạ
Cám ơn bạn quan tâm nha, hiện giờ team đang thiếu nhân lực, được thì bạn có thể tham gia dịch cùng bọn mình nha

• Like
Reactions: fire0203

pinkgo

Thành viên mới
5/3/16
6
1
3
28
hà nội
Việt hóa thành công có bản chính thức thì cho thêm thông tin quỹ nhá, mình donate ủng hộ

• Like
Reactions: fire0203

lyphuquang

Thành viên mới
20/2/20
1
0
1
29
HCM
Cám ơn bạn nhiều nha, nhưng nhóm mình dịch theo đam mê nên mình xin phép không dám nhận nha.
Không có thực thì làm sao vực được đạo hả bạn ? Hít không khí nuôi đam mê ah? chia sẻ thật lòng..

Shokunin

Thành viên cấp 1
1/1/18
63
73
18
24
Thành Phố Hồ Chí Minh
Không có thực thì làm sao vực được đạo hả bạn ? Hít không khí nuôi đam mê ah? chia sẻ thật lòng..
Cám ơn bạn nha. Nhưng đam mê mà bị chi phối bởi đồng tiền thì tệ lắm ạ. Được thì hỗ trợ nhóm dịch và có thể tốt hơn tham gia dịch cùng bọn mình là vui lắm rồi.

nanroto

Thành viên mới
26/12/15
27
1
3
28
Có nha, nhóm đã test rồi, mình cũng đã test tầm 20h rồi nha
thank bác hóng ra sớm bản dịch skill với đồ :v cốt truyện từ từ ra sau cũng dc

Status
Không mở trả lời sau này.
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay