HOÀN THÀNH Valheim Việt Ngữ

5.00 star(s) 1 Vote
Sidebar Sidebar

EICP

Thành viên mới
12/2/20
13
10
3
Quy Nhon

I. Giới Thiệu

Valheim là một trò chơi được lấy cảm hứng từ Viking và là một trò chơi thế giới mở tập trung việc tự do khám phá và có lối chơi thú vị.Valheim có một thế giới được tạo ra theo quy trình và phong cách nghệ thuật pha trộn giữa kỹ thuật hiện đại với kết cấu có độ phân giải thấp mang lại cho Valheim một cảm giác khi chơi cực kỳ độc đáo.

Như một người chiến binh Viking đầy can đảm đã ngã xuống trên chiến trường và tìm kiếm chỗ đứng của mình trong Valheim, bạn phải chứng minh giá trị của bạn cho Odin bằng cách khám phá và chinh phục Thế Giới Thứ Mười: Valheim.

II. Một Vài Hình Ảnh Trong Valheim Việt Ngữ

III. Những Người Thực Hiện Bản Việt Ngữ

Biên Tập(dịch và chỉnh sửa)
@EICP
Kỹ Thuật(font,text,kiểm tra)
@EICP , BHNHAT​

IV. Download Patch Valheim Việt Ngữ

Hãy mua game bản quyền để ủng hộ NSX
1. Patch Valheim Việt Ngữ:
v0.148.7
(update 31/03/2021)
Pass: gametiengviet.com

2. Cài Đặt:
-Sau sau tải về các bạn hãy chép patch vào thư mục cài game
-Vào game chọn Settings > Misc > Language > Tiếng Việt
*Lưu ý: Phải thoát game ra vào lại

3.Lưu ý:
Trước khi chép patch việt ngữ hãy kiểm tra phiên bản của game có trùng với phiên bản của việt hóa hay không nhé

V. Lời Kết

Chân thành cảm ơn các bạn đã quan tâm và sử dụng bản việt hóa trong lúc nó vẫn còn demo
Trong quá trình các bạn có gặp lỗi hay việt hóa chưa chuẩn thì hãy góp ý cho mình thông qua
Mail: volehuy012@gmail.com
Discord: E P I C#3628

Chỉnh sửa cuối:

Mugiwara

Thành viên cấp 2
25/12/15
151
79
28
Củ Chi
steamcommunity.com
Những con game như trò này mà chơi một mình thì buồn thôi rồi.
Hồi đó mình ham hố mua Rust (từ cái thời nó còn early access) về thẩm một mình và rồi mình nhận ra game chỉ hay khi có bạn bè chơi cùng, mà mình thì éo có thằng bạn nào chơi game cả.

encode93

Thành viên mới
25/12/15
4
0
1
28
Những con game như trò này mà chơi một mình thì buồn thôi rồi.
Hồi đó mình ham hố mua Rust (từ cái thời nó còn early access) về thẩm một mình và rồi mình nhận ra game chỉ hay khi có bạn bè chơi cùng, mà mình thì éo có thằng bạn nào chơi game cả.
thế ông chơi game 1 mình ah, buồn thế

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay