Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Series:Uncharted

[TR1][TD] Phát triển: [/TD][TD]Naughty Dog[/TD][/TR1]
[TR1][TD] MetaCritic MetaScore: [/TD][TD]94[/TD][/TR1]
[TR1][TD] Phát hành: [/TD][TD]20/04/2016[/TD][/TR1]
[TR1][TD] Hệ máy: [/TD][TD]độc quyền PS4[/TD][/TR1]
[TR1][TD] Tiến độ: [/TD][TD]đang cập nhật[/TD][/TR1]
[TR1][TD] Những người thực hiện: [/TD][TD]Phúc Võ, Link Zel, Bánh Dừa Miền Tây[/TD][/TR1]
[TR1][TD] Ngày ra mắt: [/TD][TD]đang cập nhật[/TD][/TR1]
Giới thiệu: là một trong những hit đình đám của PlayStation, hẳn mọi người có PS4 đều không thể bỏ qua tựa game này. Rất mong mọi người ủng hộ để dự án này sớm hoàn thành, xin cảm ơn!​

Chỉnh sửa cuối:

GG4AC2

Thành viên mới
8/10/17
6
4
3
34
Hai phong
Hi nhóm dịch,
Hiện đã có bản vh Uncharted 1+2+3 trên PS3 nhưng bản Uncharted Trilogy trên PS4 thì lại không được vh. Mình không biết về phần kỹ thuật thế nào chứ rất mong nhóm dịch vh cả bản Uncharted Trilogy.
Chân thành cám ơn !
P/s: còn đương nhiên Uncharted4 này mình cũng rất mong chờ, rất vui lòng được donate ủng hộ nhóm :)

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Hi nhóm dịch,
Hiện đã có bản vh Uncharted 1+2+3 trên PS3 nhưng bản Uncharted Trilogy trên PS4 thì lại không được vh. Mình không biết về phần kỹ thuật thế nào chứ rất mong nhóm dịch vh cả bản Uncharted Trilogy.
Chân thành cám ơn !
P/s: còn đương nhiên Uncharted4 này mình cũng rất mong chờ, rất vui lòng được donate ủng hộ nhóm :)
Cảm ơn bạn <3
Dự án được bao nhiêu % rồi ad
Hiện tại đang đóng băng bạn ạ.

kahoh

Thành viên mới
16/4/20
2
0
1
24
hà nội
thế nhóm không tuyển thành viên nữa ạ, e thích game này cực tiếng anh tương đối không nói giỏi, chưa có kinh nghiệm liệu có tham gia nhóm được ko

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
thế nhóm không tuyển thành viên nữa ạ, e thích game này cực tiếng anh tương đối không nói giỏi, chưa có kinh nghiệm liệu có tham gia nhóm được ko
Vẫn còn tuyển để làm bản 4,5 bạn nha.

Doutey

Thành viên mới
21/4/20
1
0
1
22
HCM
nếu em muốn tham gia nhóm dịch thì tham gia vào đâu ạ? em không vào sever discord được ạ

Chỉnh sửa cuối:

Tiêu Phong

Thành viên mới
25/2/20
9
3
3
33
HCM
Admin @Bánh Dừa Miền Tây cho mình hỏi bản Việt Hóa này dựa vào game mã CUSA nào để mình download trước đc ko? Vì mạng cùi với sợ chờ lâu sau này down thì file game bị xóa mất :(

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%