HOÀN THÀNH The Incredible Adventures of Van Helsing: Final Cut Việt Hóa

Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

TQN

Thành viên mới
23/9/19
7
20
3
29
VN
Giới thiệu:
The Incredible Adventures of Van Helsing Final Cut là tập hợp trọn bộ The Incredible Adventures of Van Helsing. Một lần nữa, bạn sẽ cùng người bạn đồng hành Lady Katarinas chiến đấu theo cách của bạn thông qua đám kẻ thù trong một game hành động nhập vai được phát triển bởi Neocore Games.

Khám phá một game Action RPG với nhân vật chính Van Helsing và đồng hành ma dí dỏm của mình, Lady Katarina. Khám phá một thế giới công nghiệp đầy ma thuật đen tối, những con quái vật kỳ cục, và máy móc quái gở. Đánh bại đám sinh vật đe dọa Borgovia, săn tìm các thiết bị tốt hơn và kho báu nhiều hơn nữa!

Kể từ khi phát hành phiên bản đầu tiên The Incredible Adventures of Van Helsing năm 2013, đến nay (2015), seri này đã bán được hơn 1 triệu bản (theo thông báo của Neocore Games). Và bây giờ, Neocore Games giới thiệu đến bạn The Incredible Adventures of Van Helsing: Final Cut, phiên bản tổng hợp của seri The Incredible Adventures of Van Helsing. Bây giờ câu chuyện là hoàn tất, bạn có thể chơi toàn bộ câu chuyện chỉ với một lần cài đặt và có được tất cả các nội dung từ bộ ba tác phẩm gốc và nhiều hơn nữa!

Về bản dịch:
Bản dịch này mình làm chỉ vì vui thôi chứ không có dịch sâu vì mình không giỏi tiếng Anh cũng không giỏi Văn. Hầu hết là dùng google trans sau đó chỉnh sửa lại một tí nhưng chắc chắn bản dịch này không được tốt. Vì vậy, mình up bản dịch này chỉ chia sẻ với mọi người thôi, nhưng ai không thích có thể không dùng. Xin cảm ơn.

Link download:
Bản dịch này được mình thực hiện trên game bản quyền, mình chưa test thử các bản c***k nhưng mình nghĩ chỉ cần tải bản c***k mới nhất chắc là được.
Link mua game: https://store.steampowered.com/app/400170
Link bản việt hóa:
Google Drive: https://drive.google.com/file/d/14DFuhX-sUW4Mk9Gx4zZgVaqx0B9j2l_s
Fshare: https://www.fshare.vn/file/QVT8GAQNRLDT
Hướng dẫn cài: Giải nén, copy vào thư mục game, ghi đè các file cần đè.

Mong các bản ủng hộ.

LjnhAoSen

Thành viên mới
30/10/16
10
1
3
30
Hà Nôik
em bị dính lỗi font chữ quá to nên không hiển thị được hết câu dịch trên màn hình (chỉ bị ở đoạn cutscene). có cách nào khắc phục được không bác

PhysicD

Thành viên mới
8/1/20
4
0
1
36
Hà Nội
bạn ơi mình muốn chơi game này, nhưng hiện tại các file việt hóa khi down về đều đã lỗi, các bạn có thẻ up lại lên đc k ?? mình cảm ơn rất nhiều !

TQN

Thành viên mới
23/9/19
7
20
3
29
VN
bạn ơi mình muốn chơi game này, nhưng hiện tại các file việt hóa khi down về đều đã lỗi, các bạn có thẻ up lại lên đc k ?? mình cảm ơn rất nhiều !
Mình vẫn tải về bình thường mà, bạn kiểm tra lại phiên bản game thử

TQN

Thành viên mới
23/9/19
7
20
3
29
VN
em bị dính lỗi font chữ quá to nên không hiển thị được hết câu dịch trên màn hình (chỉ bị ở đoạn cutscene). có cách nào khắc phục được không bác

Bạn có thể thay đổi kích thước text tại menu

CyusVo

Thành viên mới
14/5/17
21
5
3
29
HCM

Bỏ vào như vậy đúng không? Vào game không hiện Việt hóa?

PhysicD

Thành viên mới
8/1/20
4
0
1
36
Hà Nội
Mình vẫn tải về bình thường mà, bạn kiểm tra lại phiên bản game thử
bản game của mình là bản quyền trên steam bạn ạ, mình vẫn tải về bt nhưng khi extract ra thì bị lỗi :|

TQN

Thành viên mới
23/9/19
7
20
3
29
VN
bản game của mình là bản quyền trên steam bạn ạ, mình vẫn tải về bt nhưng khi extract ra thì bị lỗi :|
Nếu extract lỗi thì bạn kiểm tra winrar thử, mình tải về extract bình thường, với lại phiên bản game mình hỗ trợ là bản final cut nhé.

PhysicD

Thành viên mới
8/1/20
4
0
1
36
Hà Nội
Nếu extract lỗi thì bạn kiểm tra winrar thử, mình tải về extract bình thường, với lại phiên bản game mình hỗ trợ là bản final cut nhé.
đúng là do winrar của mình bạn ạ :D mình cảm ơn nhiều nhé :D

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay