DonDodiciXII

Thành viên mới
25/12/15
3
0
1
27
quá tuyệt vời :3 vừa end game xong chờ ra việt hóa chơi new game+

huydaica15

Tâm Huyết Viên
11/8/16
59
16
8
35
Đà lạt
Dự án lên tới 8 thành viên rồi cơ à wasntme~~!
Chắc dự án này khá được anh em quan tâm, chắc khoảng hơn 1 tuần nữa thôi là có sản phẩm :camdong:

huydaica15

Tâm Huyết Viên
11/8/16
59
16
8
35
Đà lạt

Nhóm Hội Game Á Châu dịch xong rồi, chuẩn bị release nè, project hot có khác
dịch xong thì ok , cái mình quan tâm là chất lượng , nhiều trang cũng đang làm dự án game này rồi! Dịch nhanh dịch cấp tốc thường sẽ xảy ra nhiều lỗi trong khâu dịch ,
GTV làm không ít dự án, có những dự án dịch 100% rồi mà vẫn cần phải 1 tuần sau mới thành patch vì phải check đi check lại khâu dịch thuật từ ngữ điển hình có DMC 5 dịch xong hôm kia mà vẫn cần phải tới chủ nhật tuần sau mới cho ra lò!

Vương Hãn

Thành viên mới
9/7/18
12
5
3
27
ĐN
Bản dịch của Game Tiếng Việt vẫn hay và sát với cốt truyện nhất. Mặc kệ cứ tiếp tục nha các bác. AE vẫn sẵn sàng chờ thêm để ủng hộ mọi người. Đừng dừng dự án nha

CrazyGamerz

Thành viên cấp 1
18/2/19
38
3
8
32
Game Heavans

Nhóm Hội Game Á Châu dịch xong rồi, chuẩn bị release nè, project hot có khác
Sáng hình như thấy bạn post bên group CDGO thì phải? Bản dịch rất tuyệt vời. Chỉ là thấy font hơi nhỏ 1 tẹo. Tks nhóm rất rất nhiều

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Sáng hình như thấy bạn post bên group CDGO thì phải? Bản dịch rất tuyệt vời. Chỉ là thấy font hơi nhỏ 1 tẹo. Tks nhóm rất rất nhiều
Bạn nhầm rồi, đó không phải sản phẩm của nhóm, nên nếu bạn muốn cảm ơn thì vào gửi lời cảm ơn trực tiếp cho họ.

@all: Nhóm vẫn tiếp tục hoàn thiện dự án của mình, cảm ơn mọi người đã tin tưởng và ủng hộ các sản phẩm của nhóm.

• Like
Reactions: CrazyGamerz

Misaki9x

Thành viên cấp 1
26/12/15
24
4
8
27
Quả này đúng hơi bóp nhau, nhưng không sao, vẫn ủng hộ 2 nhóm, chúc 2 nhóm ngày càng phát triển.

NGUYENZJN

Thành viên mới
7/1/16
1
0
1
34
HÓNG TỪNG NGÀY, ĐANG CHƠI MÀ NGƯNG ĐỂ KHI VIỆT HÓA XONG CHƠI 1 LÚC LUÔN, LINK DONATE KO VÀO DC, CHỈ CÁCH MÌNH DONATE VS, MÌNH MUỐN ỦNG HỘ NHÓM

huydaica15

Tâm Huyết Viên
11/8/16
59
16
8
35
Đà lạt
HÓNG TỪNG NGÀY, ĐANG CHƠI MÀ NGƯNG ĐỂ KHI VIỆT HÓA XONG CHƠI 1 LÚC LUÔN, LINK DONATE KO VÀO DC, CHỈ CÁCH MÌNH DONATE VS, MÌNH MUỐN ỦNG HỘ NHÓM
GTV chỉ nhận donate khi hoàn thành dự án để bớt áp lực , hầu như không nhận donate trong quá trình việt hóa , khi nào dự án hoàn thành bác ghé qua donate cho nhóm là được rồi

Midnight Angel

Life is limited. Just accept it
27/3/19
21
12
3
38
Hà Nội
Bạn nhầm rồi, đó không phải sản phẩm của nhóm, nên nếu bạn muốn cảm ơn thì vào gửi lời cảm ơn trực tiếp cho họ.

@all: Nhóm vẫn tiếp tục hoàn thiện dự án của mình, cảm ơn mọi người đã tin tưởng và ủng hộ các sản phẩm của nhóm.
Dù không liên quan tới nội dung của thớt này lắm nhưng bác có thể cho e hỏi ngu 2 câu được không @@ Một là tại sao ko ai tiến hành vh dòng game dark souls vậy và 2 là bên mình có dự án việt hóa The witcher 1 không bác. :sweat:

vuquanghuy1995

Thành viên mới
9/9/16
10
0
1
29
hà nội
Bạn có link không cho mình xin vs muốn đọc cái cốt truyện game mà gà tiếng anh quá nên chả hiểu gì

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Dù không liên quan tới nội dung của thớt này lắm nhưng bác có thể cho e hỏi ngu 2 câu được không @@ Một là tại sao ko ai tiến hành vh dòng game dark souls vậy và 2 là bên mình có dự án việt hóa The witcher 1 không bác. :sweat:
Souls thì mình từng vào hội Souls nhưng không ai ủng hộ cả vì sợ mất chất, Witcher thì chắc là không luôn rồi.

CrazyGamerz

Thành viên cấp 1
18/2/19
38
3
8
32
Game Heavans
Bạn có link không cho mình xin vs muốn đọc cái cốt truyện game mà gà tiếng anh quá nên chả hiểu gì
Cốt truyện thì bạn lên Youtube ấy xem video cho nó đỡ đau mắt, chứ cốt truyện chỉ thấy bạn quochuy bên CDGO làm nhưng toàn chữ thôi. Cốt truyện đỉnh lắm!!

vuquanghuy1995

Thành viên mới
9/9/16
10
0
1
29
hà nội
Cốt truyện thì bạn lên Youtube ấy xem video cho nó đỡ đau mắt, chứ cốt truyện chỉ thấy bạn quochuy bên CDGO làm nhưng toàn chữ thôi. Cốt truyện đỉnh lắm!!
À mình tưởng có file việt hóa nên xin chứ xem xem thì đợi motgame chứ không thích xem video game play việt hóa như thế ngứa tay lắm

Midnight Angel

Life is limited. Just accept it
27/3/19
21
12
3
38
Hà Nội
Souls thì mình từng vào hội Souls nhưng không ai ủng hộ cả vì sợ mất chất, Witcher thì chắc là không luôn rồi.
Hix thật là đáng tiếc nhỉ. Em cày nát the witcher 3 và 2 rồi tính chơi nốt bản 1 nhưng ko có vh, vốn tiếng anh thì lơ ngơ chơi chẳng hiểu gì. :sweat:

Phạm Huy Hậu

Thành viên mới
9/4/19
4
0
1
31
Long An
cho hỏi nhóm chỉ việt hóa Text, Thoại, Hình Ảnh,...Vân Vân và Mây Mây
hay Việt luôn Tên, Tên Riêng, Địa Danh, Code,.....

Asura

Thành viên mới
5/4/19
4
0
1
35
TPHCM
Ủng hộ nhóm hết mình chờ ngày ra mắt, dịch thuật cũng cần quá trình dài để chỉnh lại văn phong cho thật hay và sát nghĩa. Cố lên nhóm ơi!!!

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%