HOÀN THÀNH Sekiro Shadows Die Twice Việt Ngữ

5.00 star(s) 1 Vote
Sidebar Sidebar

Nếu có thể, bạn sẽ ủng hộ Sekiro Tiếng Việt bằng hình thức nào?

• Giới thiệu với bạn bè để mọi người cùng biết.

Votes: 59 36.6%
  • Mua game bản quyền để NSX quan tâm tới thị trường Việt Nam hơn.

Votes: 51 31.7%
  • Âm thầm like và theo dõi các sản phẩm của nhóm.

Votes: 19 11.8%
  • Cùng tham gia với cộng đồng Game Tiếng Việt để tiếp tục cho ra đời những bản dịch chất lượng hơn.

Votes: 10 6.2%
  • Mình sẽ donate cho nhóm.

Votes: 22 13.7%

• Total voters
    161

Ajitae

Thành viên mới
2/12/19
5
0
1
29
hanoi
Chúc mừng Sekiro Shadows Die Twice thắng GOTY!
Đã cập nhật link tải.
Thanks bạn đợi mãi cuối cùng cũng ra, mấy bản khác xem qua cũng có vẻ ok mà chọn font nhìn tệ quá chả buồn down hóng mỗi bản này xD.
Nhân tiện cho hỏi mình xài thêm mấy mod quần áo vs tinh chỉnh mà giải nén patch VH thì nó ko hiện mod nữa, mà cài mod thì mất VH, giờ chỉnh file kiểu j nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Thanks bạn đợi mãi cuối cùng cũng ra, mấy bản khác xem qua cũng có vẻ ok mà chọn font nhìn tệ quá chả buồn down hóng mỗi bản này xD.
Nhân tiện cho hỏi mình xài thêm mấy mod quần áo vs tinh chỉnh mà giải nén patch VH thì nó ko hiện mod nữa, mà cài mod thì mất VH, giờ chỉnh file kiểu j nhỉ
Bạn gửi mình file mod quần áo của bạn mình xem thử.

Ajitae

Thành viên mới
2/12/19
5
0
1
29
hanoi
Bạn gửi mình file mod quần áo của bạn mình xem thử.
mình nghĩ là trùng file dinput8 với mod engine của bên Nexus bạn ạ, mình có kiểm tra trong modengine.ini thì thấy, nó cũng chỉ cách đổi mà đọc ko hiểu lắm đổi mãi ko đúng

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
mình nghĩ là trùng file dinput8 với mod engine của bên Nexus bạn ạ, mình có kiểm tra trong modengine.ini thì thấy, nó cũng chỉ cách đổi mà đọc ko hiểu lắm đổi mãi ko đúng
Bạn rename folder mod thành gametiengviet là ok.

em_la_ngoc

Thành viên mới
30/12/15
19
24
3
31
Cảm ơn nhóm dịch, dù đã dùng qua 2 bản của HGAC với VHG nhưng vẫn luôn chờ đợi bản dịch này của nhóm, mới cài và cày lại, còn 1 số địa danh vẫn tây ta lẫn lộn mong nhóm dịch hoàn thành nốt cho hoàn thiện ạ clap~~

Battle

Thành viên cấp 1
24/12/15
42
9
8
39
det
game tổng cộng 3 bản vh
đên chịu thật
1 game á châu
2 của lão làng gamevn quên tên
giờ bản này .... đúng là 3 chấm thật

ducminhle159753

Thành viên mới
19/12/19
1
0
1
22
tp Hồ Chí Minh
Mấy bạn ơi, ai biết sưa lỗi này không vậy, mình cài việt hóa vào nhưng lại khi mở lên lại bị vậy, ấn enter vào thì game không có việt hóa ạ
"
Failed to find required game code to hook. This version of Mod Engine was built for Sekiro 1.02 official steam release, and may not compatible with cracks or other versions. If Steam updated your game recently, check for the latest mod engine version at https://www.nexusmods.com/sekiro/mods/6.

Mod Engine will be disabled because it can't hook in a stable way. Press any key to continue...
"

Hieu Do

Thành viên mới
16/9/18
6
1
3
Tp.HCM
Sekirei khong tích hop tay cam ps4 a
Dùng bản mod icon PS4 lại là xong.
Phải chịu thôi game nó mặc định nhận xbox là chính rồi. Chơi tay cầm ps4 phải nhớ vị trí nút đối chiếu lại, chơi miếc cũng quen thôi.

Chỉnh sửa cuối:

eziono1

Thành viên mới
25/12/15
9
2
3
27
Bình Dương
Bản dịch rất hay nhưng còn sót vài chỗ tiếng anh với mấy đoạn lỗi text mong nhóm tiếp tục hoàn thiện nốt ạ

Chỉnh sửa cuối:

vinet4u

Thành viên cấp 1
24/12/15
71
11
8
34
bản dịch tạm ổn, nhiều chỗ còn tiếng anh, không đồng nhất tên của kuro cho lắm, devine heir dịch là ngự tử, mà devine child cũng dịch là ngự tử nốt. với cả đại từ nhân xưng lâu lâu lại có chỗ nhầm lẫn

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Bản dịch rất hay nhưng còn sót vài chỗ tiếng anh với mấy đoạn lỗi text mong nhóm tiếp tục hoàn thiện nốt ạ
Đây có thể là lỗi kỹ thuật mình sẽ có bản update.
bản dịch tạm ổn, nhiều chỗ còn tiếng anh, không đồng nhất tên của kuro cho lắm, devine heir dịch là ngự tử, mà devine child cũng dịch là ngự tử nốt. với cả đại từ nhân xưng lâu lâu lại có chỗ nhầm lẫn
Thanks bạn.

em_la_ngoc

Thành viên mới
30/12/15
19
24
3
31
Lỗi loadingtitle(136), với đoạn nói chuyện với ngự tử lúc nhận gạo ko hiện sub bác ơi, mong nhóm dịch sẽ fix để bản dịch hoàn thiện ạ clap~~

MrHnoob

Thành viên mới
16/2/20
1
0
1
Hồ Chí Minh
bản VH không dùng chung với mấy cái mod skin mod vũ khí được hả bác, dùng mod skin xong mất VH, chạy lại patch VH thì mất mod skin :v

quoc thai

Thành viên mới
6/3/20
1
0
1
23
hcm
ad ơi , tải về trong e giải nén trong thư muc game mà nó kêu thiếu thư mục gametiengviet_data là sao ạ, e tìm mà ko thấy cái nào như v

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
ad ơi , tải về trong e giải nén trong thư muc game mà nó kêu thiếu thư mục gametiengviet_data là sao ạ, e tìm mà ko thấy cái nào như v
Lúc giải nén patch ra là bạn sẽ thấy.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%