Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Nếu thích Rise Of the Tomb Raider Việt Hóa, bạn sẽ làm gì để ủng hộ NSX?

• Nói không với bản c***k và chờ bản Việt Hóa hỗ trợ bản quyền để chơi

• Chờ lâu quá, nên sẽ chơi bản c***k trước, vẫn mua bản quyền để ủng hộ

• Chơi c***k trước nếu hay sẽ mua Shadow Of Tomb Raider để ủng hộ NSX

• Tôi không có điều kiện, nên sẽ giới thiệu cho bạn bè để game được nhiều người biết tới hơn.

Chỉ xem được kết quả sau khi bầu chọn xong.

Nguyễn Long HIGO

Thành viên cấp 1
7/12/19
40
7
8
27
TPHCM
mọi người mới nhận free bộ 3 game bên Epic dù có tìm VH thì cũng đọc kỹ chứ , bản VH hiện tại chỉ tương thích vs bản c***k tương đương hoặc bản cũ k dính tới bản kỷ niệm 20 năm , mà bản quyền thì giờ đều là bản kỷ niệm 20 năm , người ta có ghi đầy đủ rồi không chịu đọc kỹ chỉ toàn lo tải về cài cài không được lại lên báo này kia , giờ chỉ có cách 1 là chơi c***k để xem cốt truyện chính sau đó chơi lại bản quyền rồi cày 100% game , không thì đợi fix patch VH như 1 AD vừa thông báo , dù gì toàn là làm vì đam mê không có tiền công nên mấy bác đừng hối thúc người ta làm gì. Đã làm không công mà còn fix tới lui duy trì theo thời gian thì mấy ai rảnh đâu huống hồ k VH bản quyền dc nhưng c***k vẫn dc.
Ý là vậy chứ k cổ xúy chơi c***k nhé ae.

• Like
Reactions: anboi2002

TechVNC

Thành viên mới
6/1/21
1
0
1
34
VN
ai có bản patch VH Rise Of Tombraider Viet 1.21.rar không? cho mình xin fshare hoặc google drive
mua Pro xong vào tải uploading.vn báo lỗi kết nối Server, vãi thiệt

haovippg

Thành viên mới
11/12/16
1
0
1
27
BD
chơi đc trên epic chưa ae? thấy update 30/12 báo đc r mà đọc cmt thì lại k

Juliest

Thành viên mới
13/10/21
3
0
1
15
HCM
File download Ad có thể rộp lại thành 1 rồi hoặc up mấy file nhỏ lên trang download khác đc kh ạ? chứ down ở đây 1 file 15 tiếng ai chịu cho nổi ?

soildsnake

Thành viên mới
22/5/20
7
3
3
HCM
hình như có rồi đấy, thấy để bản 1.22 tương thích trên epic rồi

alexdaide

Thành viên mới
25/12/15
9
1
3
34
Có bạn nào down đc bản 1.22 chưa ạ? Linh trên bài đăng ko down đc :9

NobitaVN

Một con người bình thường như bao con người khác
15/2/17
27
7
3
27
Hà Nội
Ai còn link patch VH 1.22 không cho mình xin với

acm1899.1

Thành viên mới
2/6/21
1
0
1
24
TP HCM
cái file việt hóa là 9 file 3gb và mình phải tải cả 9 file việt hóa về à admin ?

Luzall

Thành viên mới
30/8/21
1
0
1
32
TN
Link trên là link tải game chứ có thấy file VH đâu ạ :( ai còn link up em với. Thanks

văn anh

Thành viên mới
15/8/18
2
0
1
31
Lào Cai
Bao giờ có việt hóa game này bản quyền nhỉ. Mình sẵn sàng donate cho admin 100k. mong mọi người ủng hộ nhiệt tình để admin có kinh phí để thực hiện điều này nhé

NobitaVN

Một con người bình thường như bao con người khác
15/2/17
27
7
3
27
Hà Nội
Hiện tại chỉ có phiên bản v1.0.668.1 mới cài việt hóa được, mình có add việt hóa vào sẵn link tải bên dưới tải về giải nén chơi luôn bác nào cần thì tải nhé, còn bản quyền trên Steam với Epic thì không tương thích version không việt hóa được đâu. https://www.fshare.vn/file/UQURZEP6D48I
bro có thể up link drive được k? fshare tải lâu quá

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay