2.50 star(s) 2 Votes
Sidebar Sidebar

matran999

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/12/15
380
1,504
93
34
TPHCM
devs.forumvi.com
Giúp mình với ad ơi mình tải đủ bản việt hóa nhưng đều báo lỗi hết ko biết tại sao nữa " The operation timed out Kiểm tra Key kết nối của bạn và nhấn thử lại để tải lại file Hoặc nhấn hủy bỏ để hủy bỏ cài đặt hiện tại"
Mình thử hết bản viêt hóa rồi mà vẫn bị tải lại mấy mươi lần vẫn bị ko hiểu sao nữa giúp mình với teamview cũng đc
Bác kiểm tra tường lửa, diệt virut và file host xem có chặn server google không nhé. Mình vừa thử cài patch lại vẫn bình thường nhé.

matran999

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/12/15
380
1,504
93
34
TPHCM
devs.forumvi.com
3 link google drive đều bị lỗi
Not Found
Error 404
Google check bản quyền đã xóa hết patch rồi. Tối mình upload patch khác nhé bạn. Mong bạn thông cảm.

Đã reup link tải patch mới.

Chỉnh sửa cuối:

Namkennedy

Quản trị viên
Thành viên BQT
25/12/15
359
91
28
Hà Nội

AkamashiDesu

Thành viên mới
9/11/17
6
2
3
25
VN
không biết do lỗi tại sao nhưng mình chơi bản c***k bản Gold Edition PLAZA này thì bình thường không có bị chậm như bạn cả
Cài lại 2 3 lần vẫn bị xong thử lên LND tải bản bên đó là hết bị.

your name

Thành viên mới
17/5/17
12
5
3
26
động loli
muốn làm người tốt mà không biết cách lưu lại file việt hóa sau này nếu ai cần thì mình đăng lại :(

quanbonus

Thành viên mới
25/12/15
17
2
3
39
cảm ơn nhóm dịch nhiều nha, nhất là phần ps4

Chỉnh sửa cuối:

anhtam3g

Thành viên mới
25/2/20
2
1
3
42
vinh phuc
bạn cho mình xin bản pach offnile với vì 2-5 ngày nay khi pach toàn báo lỗi không có kết nối đến máy chủ thôi.cảm ơn

Le Ba Tung

Thành viên mới
7/5/20
6
0
1
22
Ha Noi
Chụp ảnh lỗi gửi mình kiểm tra nhé.
e làm theo hướng dẫn đến đoạn ''Đây là trang để tải file việt hóa từ server về để patch. Các bạn có thể nhấn nút Chi Tiết để xem tiến độ tải. Sau khi tải xong nó sẽ tự động cài đặt patch vào game của bạn.'' thì nó hiện tải thất bại...không tìm thấy file 404

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%