2.50 star(s) 2 Votes
Sidebar Sidebar
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Namkennedy

Quản trị viên
Thành viên BQT
25/12/15
359
91
28
Hà Nội
Cho hỏi nếu mua 1 máy ps4 hack . Thì liệu có chơi được các game mới ra 2019 - 2020 kg . Mình chưa hiểu rõ về vấn đề này . Đang định mua . Mong phản hồi từ các bro
Không đâu bạn ạ, hiện tại đến giờ phiên bản PS4 c***k mới chỉ đến firmware 5.05 thôi, chỉ hack được đến game God of War 4 là hết.
Còn các game ra sau đó như Spider Man, Detroit Become Human, Red Dead Redemption 2...hay game vừa mới ra như Resident Evil 2 Remake thì đều yêu cầu firmware cao hơn 5.05 mới chơi được.

Nếu muốn chơi mấy game này thì chỉ mong đợi rằng các nhóm hack hack được firmware cao hơn thì sẽ chơi được nhiều game mới hơn thôi :D

heohoaian

Thành viên cấp 1
1/2/17
93
0
6
23
a
Không đâu bạn ạ, hiện tại đến giờ phiên bản PS4 c***k mới chỉ đến firmware 5.05 thôi, chỉ hack được đến game God of War 4 là hết.
Còn các game ra sau đó như Spider Man, Detroit Become Human, Red Dead Redemption 2...hay game vừa mới ra như Resident Evil 2 Remake thì đều yêu cầu firmware cao hơn 5.05 mới chơi được.

Nếu muốn chơi mấy game này thì chỉ mong đợi rằng các nhóm hack hack được firmware cao hơn thì sẽ chơi được nhiều game mới hơn thôi :D
Tks huynh . Nghe đâu sắp hack được fw.5.50 rồi

1511080038

Thành viên mới
1/1/19
2
0
3
28
Dak lak
Game chơi rất sướng, việt hoá thì miễn chê, cảm ơn đồng chí matran999 và các anh em việt hoá khác, chào thân ái và quyết thắng.

tanlt91

Thành viên mới
27/1/16
19
3
3
33
Đà Nẵng
ae cho mình hỏi chút, mình tải RE7 bản Gold có tất cả DLC, nhưng ko chơi được bản Not A Hero, phần End of Zoe thì chơi được, tks

kimita123

Thành viên mới
6/2/16
10
3
3
Đồng nai
mình chơi trên PC, kích vào nó báo là phải tải thêm phần này, trong khi mình chơi phần End of Zoe thì được, thêm hình cho dễ thấy :)
Mĩnh nghĩ đơn giản là bạn chưa cài bản mở rộng này thôi , hoặc bạn đã tải bản game chưa bao gồm phần mở rộng này thôi .Bạn đã tải ở đâu vậy ?

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
mình chơi trên PC, kích vào nó báo là phải tải thêm phần này, trong khi mình chơi phần End of Zoe thì được, thêm hình cho dễ thấy :)
PC mà lên PS Store tải là bậy rồi :=P
Nếu xài bản c***k thì bạn tìm tải bản Gold Edition, có thể bạn nhầm với bản thường nên nó mới không nhận DLC Not A Hero và do 1st post không giới thiệu bản c***k, nên những vấn đề lỗi game, nhóm sẽ không giải quyết.

matran999

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/12/15
380
1,504
93
34
TPHCM
devs.forumvi.com
Do bạn xài patch cũ rồi. Tải lại patch mới, cài lại game từ đầu và dùng patch việt hóa là hết.

heohoaian

Thành viên cấp 1
1/2/17
93
0
6
23
a
Ai giúp với . Mình vừa mở máy 2 ps4 fw 5.05 kinh doanh . Có cách nào chuyển save từ trong máy ps4 sang usb hay share save . Và máy A và B kg . Mong các bác jup

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Ai giúp với . Mình vừa mở máy 2 ps4 fw 5.05 kinh doanh . Có cách nào chuyển save từ trong máy ps4 sang usb hay share save . Và máy A và B kg . Mong các bác jup
Cái này nằm ngoài khả năng của bọn mình rồi, bạn lên google search từ khoá share save game on ps4

tanlt91

Thành viên mới
27/1/16
19
3
3
33
Đà Nẵng
PC mà lên PS Store tải là bậy rồi :=P
Nếu xài bản c***k thì bạn tìm tải bản Gold Edition, có thể bạn nhầm với bản thường nên nó mới không nhận DLC Not A Hero và do 1st post không giới thiệu bản c***k, nên những vấn đề lỗi game, nhóm sẽ không giải quyết.
mình fix được r, do xài pacth việt ngữ cũ nên bị lỗi, cài lại game và cài patch việt ngữ mới là chơi được :D

8man1994

Thành viên mới
19/3/18
7
0
1
34
quang binh
Giúp mình với ad ơi mình tải đủ bản việt hóa nhưng đều báo lỗi hết ko biết tại sao nữa " The operation timed out Kiểm tra Key kết nối của bạn và nhấn thử lại để tải lại file Hoặc nhấn hủy bỏ để hủy bỏ cài đặt hiện tại"
Mình thử hết bản viêt hóa rồi mà vẫn bị tải lại mấy mươi lần vẫn bị ko hiểu sao nữa giúp mình với teamview cũng đc

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay