2.50 star(s) 2 Votes
Sidebar Sidebar

tannhok2525

Thành viên mới
22/5/21
1
0
1
22
Bình Phước
cho em hỏi sao em tải bản việt ngữ về copy đúng vào thư mục game đến lúc patch thì nó báo lỗi tập tin nguồn đã mất là sao vậy ạ?

NiwaTori10x

Thành viên mới
12/2/21
1
0
1
Từ Sơn, Bắc Ninh
từ đây mới lòi ra up qua server trung gian nó fail tới mức nào, con RE7 với RE2 Remake r, cả 2 đều sập server trung gian và chuyển sang kiểu up file rất qua loa này, file data của nó tận mấy gb mà mấy bác này cho thay thế 1 file có mấy mb toàn text thì chả lỗi, may con RE3 Remake là qua tool mod của nó, chứ ko lại như thế này nốt

dongne

Thành viên mới
22/6/21
1
0
1
24
tphcm
sao mình dow linknever die ko đc v mn nó bảo hãy tắt chặn quảng cáo rồi load trang lại

NghiaTuan

Thành viên mới
5/8/21
3
0
1
24
Hà Nội
ad cho e hỏi là e mua bản thường trên steam k có dlc thì có dùng đc bản việt hóa này k vậy

thanh2pc

Thành viên mới
16/8/21
1
0
1
23
Hanoi
Anh em có cách nào không chứ tôi việt hóa rồi mấy bản DLC không việt hóa được :(( , toàn tiếng Anh mà story chính vẫn tốt

Thần Long Vũ

Thành viên mới
24/1/20
3
0
1
34
Đồng tháp
công cụ Remove Resident Evil 7 Vietnamese.exe download ở đâu thế ad mình việt hóa xong rồi mới tải DLC nên bị lổi rồi giờ nó ko chịu dịch
đã thử gở rồi cài lại, cập nhật dlc xong mới việt hóa mà cũng ko đc, mình dùng bản quyền trên steam

Phát Nguyên

Thành viên mới
Resident.Evil.7.Biohazard.Gold.Edition.v1.03u5-P2P: https://www.fshare.vn/file/H52KF42LM1ZP

Bản này mình nén Việt hóa sẵn giải nén chạy file re7.exe vào setting chỉnh ngôn ngữ sang Tiếng Việt là có việt hóa nhé các bác, giờ có nhiều phiên bản khác version các bác tải lung tung về không khớp phiên bản phiền phức lắm.

• Like
Reactions: minhducdo3498
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%