4.00 star(s) 1 Vote
Sidebar Sidebar
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com

I. Giới thiệu:

Đối với những người hâm mộ thể loại “Hack and Slash” (tạm dịch là thể loại chặt chém), nhất là từng sở hữu PS2 và PS3 thì chắc chắn không thể không nhắc tới một dòng game rất nổi tiếng – God of War. Dù là ở hệ máy nào, God Of War cũng là tựa game đẹp nhất từ PS2 tới PSP, PS Vita và PS3 cùng các giải thưởng lớn. Game sẽ tiếp nối các sự kiện của God Of War II khi Kratos và các đồng minh của mình (các Titan khổng lồ) cùng tiến lên đỉnh Columpia để trả thù, với kẻ “phản diện” chính là Zeus – vị thần tối cao nhất trên đỉnh Olympia.

Tuy nhiên mọi thứ không hề thuận lợi như mong muốn, Kratos phải lần lượt chiến đấu với sự cản đường của các vị thần, cũng như chính các Titan được cho là đồng minh của mình. Và trong suốt hành trình lần này của Kratos, người chơi sẽ được nhìn thấy những sự suy đồi của các vị thần, cũng như cả bản thân nhân vật chính trong quá trình phục hận. Tuy nội dung ban đầu có vẻ đơn giản nhưng game vẫn mang đến cho ta một kho kiến thức đồ sộ về thần thoại Hy Lạp cũng như bài học về niềm hy vọng và sự tha thứ…

Bản Việt Ngữ đã được biên tập và kiểm tra rất kỹ lưỡng, tuy nhiên chắc chắn khó tránh khỏi sai sót, rất mong nhận được đóng góp từ mọi người để giúp God Of War III Việt Ngữ nói riêng và tất cả các bản dịch khác nói chung ngày càng chất lượng hơn. Chúc mọi người một kỳ nghĩ lễ thật tràn đầy niềm vui và ý nghĩa.

II. Thực hiện bởi RomHackingVN:

III. Những hình ảnh trong bản Việt Ngữ:

Mở đầu

Cùng chơi God Of War III Việt Ngữ

V. Download và hướng dẫn cài đặt:

- Bản Việt Ngữ: click vào đây để tải (hoặc click vào đây)

Hướng dẫn download game siêu nhanh từ 4share
- Các bạn tải về giải nén ra và chép vào thư mục games hoặc gamez trên ổ cứng di động hoặc dùng FileZilla để chéo vào ổ cứng trong của PS3 và thưởng thức

Video hướng dẫn chép game God Of War III Việt Hóa trên PS3

Password là gametiengviet.com
Hãy cho chúng tôi biết cảm nhận của các bạn về bản Việt Ngữ này:

Bài viết liên quan:

[PSP] God of War Ghost of Sparta Việt Ngữ
Download game PS3 Việt Hóa khác tại đây

Last edited by a moderator:

hoahong_honghoa

Thành viên mới
11/4/17
4
2
3
44
SG
Em đang tải đây. Cám ơn ad nhiều nhé. Ad có link fshare ko vậy ad? Em ko có acc 4share tải lâu quá.

heohoaian

Thành viên cấp 1
1/2/17
93
0
6
23
a
gia? lap^. =
ePSXe tren pc duoc k ad . keo ve` giong^' god of war spanta viethoa truoc ay'

LordEmperor

Thành viên cấp 1
9/6/16
34
4
8
28
Đồng Hới Quảng Bình
ben^ http://vforum.vn/ choi duoc gia lap ne ad nghiem cuu coi sao
Hàng fake thôi ông ơi, nghĩ gì cái cấu hình chip dual với cái card cùi bắp nvidia 8800 mà đòi chơi GOW 3 giả lập, máy tính khủng 100 củ chơi còn chưa nổi, ông vào xem cái video xem lượt unlike và những người cmt người ta cmt cái gì đi nhé, nói chung giả lập ps2 thì còn được chứ chưa có ai chơi mượt giả lập ps3 cả

mami7x

Làm dâu trăm họ
Kỹ Thuật Viên
25/12/15
143
193
63
34
Admin oi!
Part 6 co van de roi down mai khong duoc luon

onimusha

Thành viên mới
29/1/16
12
0
1
33
Hà Nội
Link trên là link cả game và file Việt ngữ hả ad ? Cho mình xin link file Việt ngữ riêng được k ad, mình tải sẵn game trong máy r, chỉ đợi mỗi Việt ngữ của nhóm thui :(

heohoaian

Thành viên cấp 1
1/2/17
93
0
6
23
a
Hàng fake thôi ông ơi, nghĩ gì cái cấu hình chip dual với cái card cùi bắp nvidia 8800 mà đòi chơi GOW 3 giả lập, máy tính khủng 100 củ chơi còn chưa nổi, ông vào xem cái video xem lượt unlike và những người cmt người ta cmt cái gì đi nhé, nói chung giả lập ps2 thì còn được chứ chưa có ai chơi mượt giả lập ps3 cả
Thế tải về giả lập ps2 dc k

heroesdragonfly

Thành viên mới
30/4/17
12
3
3
40
hanoi
Cho mình hỏi cái game tiếng việt này dùng cho ps3 hack thôi hả ? Mình cài game mua trên store rồi ko biết có cài được ko

heroesdragonfly

Thành viên mới
30/4/17
12
3
3
40
hanoi
Link trên là link cả game và file Việt ngữ hả ad ? Cho mình xin link file Việt ngữ riêng được k ad, mình tải sẵn game trong máy r, chỉ đợi mỗi Việt ngữ của nhóm thui :(
Bạn đã có link việt ngữ chưa

Yuki Quân

Thành viên mới
8/10/16
16
0
1
42
Bắc Giang
Xin hỏi admin là game God Of War 3 bản đầy đủ của nó đã hơn 30 Gb rồi, sao bản việt hóa này lại có 22 Gb thôi vậy ? Đây chỉ là file việt hóa hay cả game nữa ? Nếu chưa có game mà tải bản 22 Gb này về có chơi được hay ko vậy ?

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
Em đang tải đây. Cám ơn ad nhiều nhé. Ad có link fshare ko vậy ad? Em ko có acc 4share tải lâu quá.
Tạm thời không có link fshare vì hiện giờ ad đang ở quê, nên bất lực về việc reup, PS3 trên forum rất ít người dùng nên việc up sang nhiều host sẽ dễ làm die link (nếu lượt tải quá ít, host sẽ tự động del link) gây khó khăn cho các bạn download sau này.

gia? lap^. =
ePSXe tren pc duoc k ad . keo ve` giong^' god of war spanta viethoa truoc ay'
Bạn dùng unikey hoặc các phần mềm gõ tiếng việt để trao đổi với mọi người trên forum nhé, link download unikey tại đây.

Admin oi!
Part 6 co van de roi down mai khong duoc luon
part 6 đâu thớt sao tải được 5 part à
part 6 bi loi roi admin.
Xin lỗi mọi người vì việc server quá tải, hiện giờ server đã khắc phục được lỗi rồi, mọi người có thể tiếp tục tải part 6.

ps4 k chơi được hả ad
Rất tiếc, vì có rất nhiều bạn không hiểu rõ về cách chép game PS3, God Of War 3 lại có nhiều phiên bản khác nhau (châu Âu, Mĩ, châu Á) nên ad đưa tiếng Việt vào bản hoàn chỉnh để giảm tải tối thiểu các thao tác cho người dùng để việc chơi game Việt Hóa trở nên đơn giản hơn, ngoài ra nhóm còn nhúng thông tin nhóm dịch nằm rải rác trên source của game nên patch rời cũng có dung lượng to chẳng kém gì bộ cài, lại dễ xảy ra trường hợp các bạn dùng phiên bản khác, gây lỗi. Phiền bạn tải cả bộ cài nhé.

Cho mình hỏi cái game tiếng việt này dùng cho ps3 hack thôi hả ? Mình cài game mua trên store rồi ko biết có cài được ko
Hiện tại có cách cài game Việt Hóa cho PS3 không hack. Bạn có thể mang tới NX Store để được hướng dẫn cài đặt.

Xin hỏi admin là game God Of War 3 bản đầy đủ của nó đã hơn 30 Gb rồi, sao bản việt hóa này lại có 22 Gb thôi vậy ? Đây chỉ là file việt hóa hay cả game nữa ? Nếu chưa có game mà tải bản 22 Gb này về có chơi được hay ko vậy ?
Phiên bản này là bản hoàn chỉnh thuộc hệ Mỹ, không có lựa chọn các ngôn ngữ khác, cho nên không có các file âm thanh lồng tiếng của các ngôn ngữ khác, làm cho game có dung lượng nhẹ hơn, và để cho các bạn dễ tải hơn.

• Like
Reactions: hoahong_honghoa

mami7x

Làm dâu trăm họ
Kỹ Thuật Viên
25/12/15
143
193
63
34
Loay hoay mãi vẫn chưa chơi được game Admin ơi. Dung o cung ngoai choi ma khong tao duoc file iso = phan mem " ps3 iso tools" duoc.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay