Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Syndra

Thành viên mới
1/1/18
27
4
3
28
Ho Chi Minh
http://babel.thiswarofmine.com/

Trang Babel đã thông báo kết thúc dự án dịch ngữ vào cuối tháng 11/2018.
Bao gồm bản dịch Tiếng Việt đã hoàn thành 100%

Về phần season pass gồm ep 1-2 và ep 3 trong tương lai thì sẽ cập nhật sau.

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Bạn ơi làm nốt đi bạn, sao mang con bỏ chợ vậy, pls
Bản Việt Ngữ này đã hoàn thành trọn vẹn main game, dlc nếu như ai muốn dịch có thể vào babel để dịch tiếp, ad @Quang Nguyễn đã tạm thời chia tay nhóm vì vợ con rồi, mong bạn thông cảm.

Gió

Thành viên mới
5/8/17
1
0
1
29
AN Tây
Ad ơi cho mình hỏi, nếu muốn tham gia vào nhóm dịch game của TWOM thì phải làm như thế nào ? Mình giỏi tiếng anh, nhưng thật sự rất thích game này, cơ mà vừa chơi vừa dịch từng chữ bỏ lên gg thì công nhận là hỏi khó.

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Ad ơi cho mình hỏi, nếu muốn tham gia vào nhóm dịch game của TWOM thì phải làm như thế nào ? Mình giỏi tiếng anh, nhưng thật sự rất thích game này, cơ mà vừa chơi vừa dịch từng chữ bỏ lên gg thì công nhận là hỏi khó.
Ý bạn là dịch bằng cách tìm hiểu trên google hay google translate vậy?

Jjiour

Thành viên mới
4/2/16
21
1
3
28
Biên hòa
Có ai hướng dẫn mình cài mod cho game không? xài bản CODEX chứ không phỉa steam, coppy vào rồi mà vào game chả hiện

quochung250990

Thành viên mới
26/4/21
2
0
1
29
tphcm
bạn nào hướng dẫn mình cách dịch game này đi ạ, mình muốn dịch hết những phần mới ạ, có nhiều chỗ chưa đc hoàn thành.

VnSuper96

Thành viên mới
25/12/15
11
0
1
27
babel đóng cửa thì cài tiếng việt kiểu gì giờ hả mọi người? :=(
Ủa Babel đóng cửa hả bạn?
Hồi trc mình vào game xong tải tiếng việt bình thường, hôm nayvào lại game refresh mà toàn báo no language available.
Bạn có tải được tiếng việt không?

Toon Master

Thành viên mới
11/10/18
8
0
1
40
Ninh Bình
Ủa Babel đóng cửa hả bạn?
Hồi trc mình vào game xong tải tiếng việt bình thường, hôm nayvào lại game refresh mà toàn báo no language available.
Bạn có tải được tiếng việt không?
Trên trang chủ Babel có nói là sẽ tích hợp vào game luôn rồi đưa lên trong thời gian tương lai gần, công sức của mọi người ko bị mất.
nguyên văn: "the fully translated languages are going to remain available for download in game for the foreseeable future, so rest assured, nothing will be lost"
Tuy nhiên, cái tương lai gần ấy là bao giờ thì ông Babel không nói :=(

hungthinh86

Thành viên mới
16/4/21
1
0
1
37
tphcm
Trên trang chủ Babel có nói là sẽ tích hợp vào game luôn rồi đưa lên trong thời gian tương lai gần, công sức của mọi người ko bị mất.
nguyên văn: "the fully translated languages are going to remain available for download in game for the foreseeable future, so rest assured, nothing will be lost"
Tuy nhiên, cái tương lai gần ấy là bao giờ thì ông Babel không nói :=(
Ngoài trang Babel ra còn cách nào việt hóa game ko bạn . :(

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay