Clash

Thành viên mới
25/9/17
8
0
1
25
TP HCM
Bác ad cho mình xin link game việt hoá mới nhất được không? Đọc các post thấy nào là link game, link die, link cập nhật, link việt hoá nhiều đến bấn loạn nên cũng không biết nên tải cái nào. Cám ơn

Phạm Hoàng Thái

Thành viên mới
21/6/17
16
4
3
34
Hải Dương
Cho mình hỏi là đợt này mới ra DLC nhóm có dịch tiếp không vậy. Với cả sau khi update lên 1.8GB thì cái mục Babel mất tiêu rồi. Giờ làm thế nào để chơi được tiếng việt hả bạn

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
Cho mình hỏi là đợt này mới ra DLC nhóm có dịch tiếp không vậy. Với cả sau khi update lên 1.8GB thì cái mục Babel mất tiêu rồi. Giờ làm thế nào để chơi được tiếng việt hả bạn
Hiện tại thì 11 bit họ chưa có cập nhật text mới của DLC nên bọn mình chưa thể dịch tiếp được. Có thể 11bit sẽ sớm cập nhật text cho DLC này.

thecuong

Thành viên cấp 1
27/9/16
33
11
8
40
dalat
hóng 2 phần tiếp của father promis quá.
mình chơi farther promis lúc về tu viện(map cuối) con y tá nói con của ổng còn sống mà sao kết vẫn die ko hiểu lắm

FuFu

Thành viên mới
22/1/18
1
0
3
Ha Noi
Mình chờ bản Việt Hóa phần :
''This War of Mine Stories Fathers Promise'' rồi mới Dowload về chơi. Mấy phần kia mình phá đảo gần hết nhân vật rồi. Cảm ơn nhóm Việt Hóa và các bạn nhiều ạ. Mong sẽ sớm được chơi Việt hóa của phần này hihi...

khoa123

Thành viên mới
17/10/16
2
0
1
32
hcm
theo như mình bít được là bây giờ bản c***k vs steam ver update mới nhất là 3.0.0 đều đã dc việt hóa hết ở phần game gốc , còn về các DLC của game thì đã dc nhóm dịch việt hóa hết chỉ còn chờ hỗ trợ font từ NSX thôi đúng ko nhỉ .

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Cho mình hỏi là This War of Mine 3.0.3 ở https://wcrack.com/this-war-of-mine.html đã là mới nhất chưa vậy ạ?
theo như mình bít được là bây giờ bản c***k vs steam ver update mới nhất là 3.0.0 đều đã dc việt hóa hết ở phần game gốc , còn về các DLC của game thì đã dc nhóm dịch việt hóa hết chỉ còn chờ hỗ trợ font từ NSX thôi đúng ko nhỉ .
This War of Mine Stories Fathers Promise
Hiện NSX chưa đưa nội dung của DLC This War of Mine Stories Fathers Promise vào babel nên phần này vẫn chưa có Việt Hoá, các DLC trước đó đã được Việt Hoá hoàn toàn.

• Like
Reactions: FuFu

trackyphong

Thành viên mới
19/3/18
3
2
3
30
Hà Nội Việt Nam
Anh em cho mình hỏi sao mình cứ vào game tải phần Việt hóa trên babel là game lại bị has stop working nhỉ? Mình chơi bản quyền.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%