CkTun

Thành viên mới
23/10/19
2
0
1
31
tp hcm
cố lên bác bibo ơi, bác làm mọi người bùng hy vọng rùi đó :D

Camilius

Khám phá là niềm vui.
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/11/17
82
155
33
21
Việt Nam
www.facebook.com
anh ơi sao tiến độ k lên nổi luôn ý :((
đợi mòn mỏi :((
Cảm ơn bạn đã đợi, nhưng mọi người vẫn còn đang thi cử nên dự án chỉ đang tạm ngủ đông thôi, đảm bảo với bạn là không drop dự án đâu nhé, chỉ là không biết khi nào xong thôi :)))

• Like
Reactions: ngothienlo

Nguyễn Anh Dũng

Thành viên mới
25/12/15
1
0
1
24
Cảm ơn bạn đã đợi, nhưng mọi người vẫn còn đang thi cử nên dự án chỉ đang tạm ngủ đông thôi, đảm bảo với bạn là không drop dự án đâu nhé, chỉ là không biết khi nào xong thôi :)))
hy vọng ra đúng dịp tết, chúc anh em thi tốt nhé

Ba Quyen

Thành viên mới
6/4/20
1
0
1
28
HN
Mình rất mong chờ game này. Nhưng có vẻ nó đã không còn hoạt động... rất mong nhóm hoàn thành.
Xin cảm ơn!

Camilius

Khám phá là niềm vui.
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/11/17
82
155
33
21
Việt Nam
www.facebook.com
Mình rất mong chờ game này. Nhưng có vẻ nó đã không còn hoạt động... rất mong nhóm hoàn thành.
Xin cảm ơn!
Chà, mình đã nói nhiều lần rồi nhưng mình xin phép nói lại. Vì game này rất dài nên dịch thuật rất lâu, mong được bạn thông cảm. Với lại dù không đăng tiến độ thường xuyên nhưng không có nghĩa bọn mình buông xuôi và nghỉ làm. Thêm một điều nữa là chắc chắn sẽ không bỏ, bạn cứ yên tâm và tiếp tục ủng hộ bọn mình nhé.
.
Bạn có thể theo dõi tiến độ và thảo luận cùng nhóm trực tiếp ở Discord của gametiengviet nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Camilius

Khám phá là niềm vui.
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/11/17
82
155
33
21
Việt Nam
www.facebook.com
Cảm ơn các bạn đã quan tâm theo dõi, hiện tại đã được 80% và mình đang biên tập lại, và cố gắng hoàn thành nó trong mùa dịch này.
Đây là video nhỏ với nhạc Opening tiếng Nhật. Video này mình quay để test font và video nên chưa chỉnh sửa gì hội thoại của game (và mình hiện đã sửa chúng rồi).
Các bạn xem cho đỡ chán nhé ^-^

Meobeo8599

Thành viên mới
1/1/20
4
0
1
22
Hậu Giang
Nhóm dịch cố lên nhé, mình rất mong game này có bản Việt Hóa để tận hưởng game tốt nhất có thể inlove~~inlove~~inlove~~ Mong là sẽ sớm hoàn thành

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay