HOÀN THÀNH [PC] Sid Meier’s Civilization® VI (2016)

Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Viz

Thành viên mới
5/8/16
5
0
1
31
Mỹ Tho - Tiền Giang
Cho hỏi phần tutorials không được việt hóa hở mọi người. Mình mới chơi game này lần đầu nên chưa hiểu lắm, muốn bắt đầu từ phần tutor mà vào lại thấy toàn tiếng Anh

yugioh20

Thành viên mới
15/12/16
1
0
1
27
HCM
Đã có bản DLC mới Gathering Storm , thay đổi lớn nhất bản này là cây công nghệ có thêm các kỹ thuật hiện đại trong tương lai gần . CIV 6 này sao ko thấy mấy bay tàng hình nhỉ

Vũ Tùng Dương

Thành viên mới
12/3/19
1
0
1
30
Hải Dương
Bản mới ra k biết bao giờ có việt hóa nhỉ các bác, e mới down bản gathering storm về mà thử dùng bản việt hóa cũ không dc

HeroX

Thành viên mới
20/12/16
2
0
1
26
Hải Phòng
Cho em hỏi là bây giờ game đang có dlc gathering storm mới thì sử dụng việt hóa có bị xung đột không ạ?

vmeodeno

Thành viên mới
24/12/15
21
0
3
29
mọi người nhớ vào game rồi chọn Additionla content rồi kích hoạt bản việt hóa nhe tải link Misaki9x đứa đấy

tuanbeo123

Thành viên mới
1/1/20
1
0
1
27
Vinh
cái file c***k bên trên steam workshop để làm gì vậy bạn tại mình thấy trong fshare c***k sẵn r mà

Dubsting

Thành viên mới
5/7/16
4
0
1
31
HCM
hi mn, dù trễ nhưng bây giờ mình mới trải nghiệm được game này, mình mua ngay mùa sale của steam, tiếc là mình tìm kiếm thử thì bản Việt hóa cũ không dùng được cho version mới trên steam. Mình có dẫn 1 hội bạn chơi cùng nhưng không phải ai cũng biết tiếng Anh nhiều. Mọi người có update hay hướng dẫn gì về Việt Hóa hoặc có thông tin về bạn lead của dự án này cho mình xin contact để donate 1 phần ủng hộ bạn làm tiếp về Việt hóa game này với.

Một tựa game hay mà không được trải nghiệm dễ dàng thì tiếc quá mn :(

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay