Drager

Thành viên mới
6/1/19
22
1
3
Sài Gòn
Mình cần giúp đỡ. Tình hình là mình mới vừa sắm con RE4, thì sau khi cài đặt có lỗi rất kỳ lạ, bấm nút nào nó cũng dí cây súng bắn, không di chuyển được. Loay hoay nửa tiếng rồi, có anh em nào biết sửa sao không ạ?

sinh3337

Thành viên mới
16/1/16
6
1
3
27
Resident Evil 4 Việt Hóa bản được biên tập lại dự kiến sẽ có mặt trên gametiengviet vào 27/1/2017
Nội dung text đã được dịch:
100%

Các phần việc còn lại:
- Đóng gói bản patch để kiểm tra lần cuối.
- Cải tiến tính năng chương trình patch Việt Hóa để giúp người dùng cuối dễ cài đặt, hạn chế lỗi do cài không đúng cách.
- Port bản dịch sang Resident Evil 4 bản thường trên PC, PS2 và Wii (sẽ có 1 thời gian sau khi bản Resident Evil 4 Ultimate HD Edition ra mắt)
không phải trách móc nhóm hay gì mà thật sự mình thấy dự án này nên được trao cho giải delay nhiều nhất và lâu nhất ak rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~ từ 2017 tới 2020 rồi không biết thêm bao lâu nữa thì chưa biết
:sweat::sweat::sweat::sweat:

• Like
Reactions: Duypool123

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,339
1,075
113
32
Đề nghị ad coi lại 2 can patch việt hóa của Resident Evil 2 remake và 3 remake
cái 2 thì cài đặt bị lỗi 404 không tìm thấy. Cái 3 thì link chết, cảm ơn.
Như đã comment ở topic Re2, cảm ơn bạn.

mình down MOD ARRANGE để cài lên game RE4 HD của steam , sau khi copy dữ liệu của mod vào thư mục game trong steam thì game bị lỗi ko chạy được mình đã thử xóa game cài lại vẫn thế ko vào game được . mong các bạn giúp mình với

Cobeo123

Thành viên mới
8/2/16
5
0
1
25
HN
Đã 2021 và tôi phá đảo game ko biết bao nhiêu lần nhg vẫn ngồi đây hóng bản VH:sogood:

Trong khi chờ Patch các bạn thư down patch này về sài đỡ :
Còn đây là cách sài patch :

Cách Việt Hóa:

1. Giải nén Patch Việt Hóa

2. Copy các file trong thư mục

3. Paste vào file game

4. Vào file BIO4 trong file GAME

5. Tìm file tiengviet > Mở lên để cho nó chạy là OK

———————————————————————————
nếu các bạn sài steam thì sau khi cài patch thì vào phần thiết lập của game đổi sang tiếng pháp thì viethoa mới chạy

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay