Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

• Total voters
    611
  • Poll closed .

powbom123

Thành viên mới
3/10/21
1
0
1
34
an giang
các anh ơi, patch hiện tại đang bị lỗi phần phụ đề đối thoại của các nhiệm vụ ạ, chỉ có ở phần menu là có vietsub, mong các anh fix

uownnn

Thành viên mới
26/10/21
1
0
1
23
hn
game tiếng việt rồi nhưng phụ đề không có là sao nhỉ bác ơi em dùng gta bản quyền

lehungpop

Thành viên cấp 1
11/11/16
89
24
8
Hà Nội
bác ơi game hiện lỗi chỉ có menu là tiếng việt còn phụ đề thì khôn bác iusp a e fixx với
Nếu cài theo bản .OIV ( 146Mb )
Bất kì lỗi gì xảy ra với game đều không phải lỗi do bản mod, lỗi đến từ quá trình các bạn cài!
Với bạn có lỗi ngay từ bước openiv thì phải có có ảnh để tiện xem lỗi chính xác hơn, lỗi vẫn đều chỉ đến từ các bạn hoặc tỷ lệ ít hơn là do máy bạn lỗi phần mềm.

HÃY XEM ĐÚNG TỪNG TÝ 1 VIDEO HD, XEM KĨ !!!!!!!!!
Test với bản GTA V mới nhất tại thời điểm 29-10-2021

Video :

Chỉnh sửa cuối:

Bentrefc277

Thành viên mới
29/8/21
2
0
1
23
Vietnam
Sao giờ mình cài lại thì mất phụ đề tiếng việt rồi ad ơi và có 1 số chỗ cũng mất VH nữa chứ không đầy đủ như trước
Mình xài bản quyền

nonamehmu

Thành viên mới
17/8/16
4
0
1
32
Hai Phong
Sao giờ mình cài lại thì mất phụ đề tiếng việt rồi ad ơi và có 1 số chỗ cũng mất VH nữa chứ không đầy đủ như trước
Mình xài bản quyền
làm theo chuẩn từng bước của bác trên là chuẩn đó

tyty1596

Thành viên mới
26/10/19
4
0
1
24
tp. hồ chí minh
cho mình hỏi mình cài việt hóa xog zo mấy cái kia đều có tiếng việt nhưng phụ đề thì vẫn là tiếng anh có cách nào chuyển phụ đề thành tiếng việt ko

tydyduong

Thành viên mới
3/11/21
1
0
1
29
tp.hcm
bỏ 10k tải về bản 1.57 , cài xong hiện dòng chữ ' bạn đã bị lừa nếu phải bỏ tiền mua bản việt hoa' chán thật sự.

Nekshu

Thành viên mới
22/7/16
10
1
3
26
Dong Thap
bỏ 10k tải về bản 1.57 , cài xong hiện dòng chữ ' bạn đã bị lừa nếu phải bỏ tiền mua bản việt hoa' chán thật sự.
Thật ra ông tải bản việt hoá là free, nhưng tiền là để nâng cấp gói tải nhanh của link :v ko bỏ 10k thì ngồi chờ 2 tiếng :vvv khổ thật

hoisinh911

Thành viên mới
13/5/21
1
0
1
25
332/2 Trần Khánh Dư
add ơi mình dùng bản của epic lúc cài việt hóa thì bình thường nhưng chép file "Switch Language Grand Thieft Auto V" vào mở lên thì để là "chưa chép đúng thư mục" h làm sao để chuyển sang english để chơi online đây add

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%