Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

• Total voters
    611
  • Poll closed .

npakute

Thành viên mới
26/5/21
1
0
1
35
Hanoi
mình cài được việt hóa rồi nhưng các hội thoại nó không hiện ở dưới màn hình mà phải vào trong Tóm tắt phần hội thoại mới có, ai biết cách chỉnh nó hiện luôn phụ đề dưới màn hình chỉ mình mới, mình cảm ơn

Phan Kiên

Thành viên mới
9/2/19
5
0
1
30
Hanoi
Hình như game lên bản 1.54 rồi còn bản mod ở trang 1 là 1.50. Mình cài xong VH đc cái menu nhưng vào cốt truyện thì bị văng ra :(

Phan Kiên

Thành viên mới
9/2/19
5
0
1
30
Hanoi
mình cài được việt hóa rồi nhưng các hội thoại nó không hiện ở dưới màn hình mà phải vào trong Tóm tắt phần hội thoại mới có, ai biết cách chỉnh nó hiện luôn phụ đề dưới màn hình chỉ mình mới, mình cảm ơn
bạn bật phụ đề lên. Cuối clip hướng dẫn ở trang 1 có đấy

lehungpop

Thành viên cấp 1
11/11/16
89
24
8
Hà Nội
Mấy bác k VH dc vì k chịu đọc những page gần đây =)))
Cứ hỏi nhau mãi chờ trên trời rơi xuống mãi thì mùa quýt thế giới khác.

Phan Kiên

Thành viên mới
9/2/19
5
0
1
30
Hanoi
Mấy bác k VH dc vì k chịu đọc những page gần đây =)))
Cứ hỏi nhau mãi chờ trên trời rơi xuống mãi thì mùa quýt thế giới khác.
Bản quyền steam 1.54 có mod đc đâu. Trước hồi 2019 lúc mới mua game mình từng mod VH 1 lần của gametiengviet rồi. Bh muốn chơi lại nên Mod lại nhưng ko đc. Các trang trước đều từ đầu năm 2021, bản 1.50 và 1.52 mà?

lehungpop

Thành viên cấp 1
11/11/16
89
24
8
Hà Nội
Bản quyền steam 1.54 có mod đc đâu. Trước hồi 2019 lúc mới mua game mình từng mod VH 1 lần của gametiengviet rồi. Bh muốn chơi lại nên Mod lại nhưng ko đc. Các trang trước đều từ đầu năm 2021, bản 1.50 và 1.52 mà?
Đã nói đến nước thế rồi vẫn LƯỜI =)))
Sao mấy bác toàn thích ăn sẵn thế. Đọc lại mất page cũng k nổi. Thay vào là đi hỏi ngay, chờ đợi mì ăn liền chứ k chịu vận động.

Bao nhiêu ng hỏi vấn đề này, giả quyết xong vẫn luôn có ng LƯỜI chỉ chăm chăm hỏi ngay, k vận động nổi xem có ai bị giống mình đã hỏi rồi =)))

Chỉ cần đọc đến page 123 có manh mối, 122 đã có kết quả hẳn. Giờ mới nhất là 124 thôi mà phát nể =)) Toàn mấy thần lười thi nhau hỏi =))
Thời gian lười cài thừa xong rồi, cài xong nếu có lỗi đã có thể hỏi luôn giúp nếu gặp phải.

Chỉnh sửa cuối:

kiensucu

Thành viên mới
5/5/21
1
0
1
28
Hà nội
Tôi mới mua game trên steam ngày 03/07/2021. Xem phiên bản ở chỗ nào nhỉ các ông với đã có dịch cho bản này chưa để chơi cốt truyện nhỉ

VboyzII

Thành viên mới
5/7/21
1
0
1
31
Vũng Tàu
Đã nói đến nước thế rồi vẫn LƯỜI =)))
Sao mấy bác toàn thích ăn sẵn thế. Đọc lại mất page cũng k nổi. Thay vào là đi hỏi ngay, chờ đợi mì ăn liền chứ k chịu vận động.

Bao nhiêu ng hỏi vấn đề này, giả quyết xong vẫn luôn có ng LƯỜI chỉ chăm chăm hỏi ngay, k vận động nổi xem có ai bị giống mình đã hỏi rồi =)))

Chỉ cần đọc đến page 123 có manh mối, 122 đã có kết quả hẳn. Giờ mới nhất là 124 thôi mà phát nể =)) Toàn mấy thần lười thi nhau hỏi =))
Thời gian lười cài thừa xong rồi, cài xong nếu có lỗi đã có thể hỏi luôn giúp nếu gặp phải.
Làm theo hướng dẫn của bạn này chơi được rồi nè.
Date: 05/07/2021

wew

Thành viên mới
25/6/21
1
0
1
24
dk
admin ơi sao ban patch viet hoa 154 vào game không dc toàn bị out ra

vuhieunow

Thành viên mới
16/7/21
3
0
1
23
HCM
Mọi người ơi, muốn chơi việt hóa trên Ps3 thì phải cài lại toàn bộ game ạ? Mình cảm ơn nhìu

beokute226

Thành viên mới
23/7/21
1
1
1
31
Hà Nội
mình đã cài việt hóa được rồi nhưng khi vào game tải cốt truyện chính thì bị văng ra ngoài
mà khi mình vào switch tắt tiếng việt đi thì lại vào đc bình thường
Mod giúp mình với ạ. Thanks

• Like
Reactions: Quy Pham

kirakiller

Thành viên mới
26/7/21
1
0
1
30
TP.HCM
Anh em cho mình hỏi cái, mình chơi tới nhiệm vụ Casing the jewel store thì bị treo, mặc bộ vest nhận nv thì nó đứng hình ở khung load map, không nhận được nhiệm vụ. AE ai giúp mình với. Mình cảm ơn

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay