Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

• Total voters
    611
  • Poll closed .

Nguyen Toan 94

Thành viên mới
28/1/18
3
1
3
29
Đà Nẵng
lưu ý cho mấy bạn mô mới cài mà k chơi đc, khi đã cài bản việt hóa bị lỗi, ở phần load cốt truyên. nếu là bản quyền các bạn chọn verify lại game sau đó cài bản mod ở mấy bài viết trước ấy chứ cài đè lên file việt hóa bị lỗi lúc trước cũng k đc nhé

Ice k47

Thành viên mới
10/1/16
13
4
3
Sài Gòn
www.facebook.com
Còn chắc chắn ok là xóa thư mục mods, verify lại game rồi cài lại VH .oiv
Các bác lưu ý nhé, mình đã làm theo cách này của bác lehungpop và thành công 100%,hiện tại là ngày 06/11/2020 tức là phiên bản hiện tại mới nhất vẫn sử dụng được bản VH nhé.

littefox

Thành viên mới
17/11/20
1
0
1
26
Binh Duong
Cài xong hết rồi, có tiếng việt rồi, nhưng lúc đang load cốt truyện lại bị văng game, còn tắt tiếng việt thì load vào bình thường là bị làm sao ạ. Mình cảm ơn!

lehungpop

Thành viên cấp 1
11/11/16
89
24
8
Hà Nội
Mình đang dùng bản 1.50 của MrGoldberg nhưng khi patch thì báo lỗi "Dữ liệu patch đã bị hỏng. Vui lòng kiểm tra lại file patch"
Cài xong hết rồi, có tiếng việt rồi, nhưng lúc đang load cốt truyện lại bị văng game, còn tắt tiếng việt thì load vào bình thường là bị làm sao ạ. Mình cảm ơn!
Mấy bác đọc lại mấy trang 119, 120 để xem!

Vanduylaw

Thành viên mới
24/11/20
1
0
1
27
HCM
Kiếm thư mục socialClub để mod hoàn thành nhiệm vụ k có anh ơi
Save hoàn thành 100% Nhiệm vụ hiện tại là ở đâu và cài đặt thế nào ạ. Em cám ơn.
Em đang sử dụng phiên bản Grand Theft Auto V v1.50-MrGoldBerg 86gb không cần cài đặt ạ.
Cám ơn rất nhiều.

pinkp7996

Thành viên cấp 1
9/1/17
20
31
13
27
đồng nai
File dùng bt kể cả bản mới nhất vừa ra.
Chỉ crash do cài sai thôi, nếu k biết từ đâu ra thì cài bằng bản game sạch
mình steam, verify file xong mình cài openvi, cài plugin ASI Manager, install file tiếng việt ovi vào game có tiếng việt nhưng bị crash bạn ơi

lehungpop

Thành viên cấp 1
11/11/16
89
24
8
Hà Nội
mình steam, verify file xong mình cài openvi, cài plugin ASI Manager, install file tiếng việt ovi vào game có tiếng việt nhưng bị crash bạn ơi
Mình đã nói rồi khẳng định bạn làm sai! Hoặc game có add mod lỗi sẵn, game sạch làm lại.
Nếu có save cũ thỉ bỏ save cũ ra, newgame lại! Nhưng thường k phải do cái này
Bạn k làm được là đúng kiểu 1+1 không thể bằng 2 đó, cá nhân và nhiều khác khác điều dùng bt
https://www.gta5-mods.com/misc/gta-v-vietnamese-viet-hoa#description_tab

Chỉnh sửa cuối:

pinkp7996

Thành viên cấp 1
9/1/17
20
31
13
27
đồng nai
Mình đã nói rồi khẳng định bạn làm sai! Hoặc game có add mod lỗi sẵn, game sạch làm lại.
Nếu có save cũ thỉ bỏ save cũ ra, newgame lại! Nhưng thường k phải do cái này
Bạn k làm được là đúng kiểu 1+1 không thể bằng 2 đó, cá nhân và nhiều khác khác điều dùng bt
https://www.gta5-mods.com/misc/gta-v-vietnamese-viet-hoa#description_tab
mình thử lại lần nữa verify lại source, xóa save game cũng k được, nếu k lỗi thì mấy bạn trước cũng k comment giống mình :(

Nguyễn Thanh Tùng

Thành viên mới
26/12/15
6
6
3
31
mình thử lại lần nữa verify lại source, xóa save game cũng k được, nếu k lỗi thì mấy bạn trước cũng k comment giống mình :(
Bạn mình sau 1 hồi load đi load lại nó lại không crash nữa chả hiểu sao, à mình tắt OpenIV trước khi bật lại :D

Ice k47

Thành viên mới
10/1/16
13
4
3
Sài Gòn
www.facebook.com
Mấy bạn vào xóa thư mục "Mods" đi,rồi cài lại bản VH bằng OIV. như clip hướng dẫn,mình chơi phiên bản bản quyền vừa mới update bản mới nhất xong làm cách này vẫn vào game thành công không bị crash nhé.

ptx1987

Thành viên mới
2/9/20
5
0
1
36
tphcm
Xác nhận là làm theo cách cài file OIV như video của #2391 - lehungpop chạy bình thường với game bản quyền Epic nha.

Cám ơn nhiều.

saotrucanhduc

Thành viên mới
8/12/18
3
1
3
24
qn
Bác nào dùng bản quyền epic, cài tiếng việt lỗi thì có thể lấy của bác lehungpop cài qua openIV. nhưng nhớ trước khi cài xoá file mods trong thư mục game đi nhé

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay