Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

• Total voters
    611
  • Poll closed .

ThuongTQ

Thành viên mới
18/5/19
2
0
1
32
Tuyên Quang
Bạn click vào link của Bánh Dừa Miền Tây ở trên down bản patch về. Rồi mở OpenIV lên chọn GTA V window xong vô phần tool chọn package install chọn file patch ở trên mới down về rồi chạy thôi. Các bước tiếp theo là install packge thủ công chỉ đường dẫn vô thư mục chứa GTA V. Điều kiện tiên quyết là phải install ASI plugin trong OpenIV nữa. Chúc bạn thành công
Em cảm ơn bác nhiều nhé
Em đã làm theo và thành công mỹ mãn :)))

Bang Chủ

Thành viên mới
20/11/16
1
0
1
27
Kon Tum
Hello ad, Gta5 mới up lên 1.51 nên mình cài Việt hóa rồi mà vô game ko thấy, với lại cái Switch mình mở lên thì báo chưa chép đúng thư mục mặc dù mình chắc cú là chép đúng chỗ

lamtu

Thành viên mới
21/7/16
9
1
3
28
viet nam
Sao t bị lỗi Unable to find "assembly.xml" file in package archive khi chọn file việt hóa vậy mấy ông

Luckystar262

Thành viên mới
9/9/20
3
0
1
37
long thanh
nào giờ em toàn dùng bản gta c***k thôi, nay định mua bản quyền máy pro cho em hỏi, nếu chơi bản quyền thì có thể mod được xe và các thứ được không ah

Megami4you

Thành viên mới
25/1/16
2
1
3
30
Thai Nguyen
Mình cài VH (bản mới nhất 1.50) cho bản quyền (Epic) thì load cốt truyện bị crash ạ. Có ai biết cách sửa ko ạ?
Ps: mình ko có dùng mod nào cả.

• Like
Reactions: thaiui

Ken Shin

Thành viên mới
25/12/15
13
4
3
34
Mình đã check lại bản OIV cho mình làm!
Chạy ngon nhé, hiện tại lúc viết bài này thì GTA đang ở v20xxxx online 1.52
mình mới cài game và path hnay, cũng bị như 2 bác kia, load menu có tiếng việt, bấm vào cốt truyện load vài giây thì diss

• Like
Reactions: pinkp7996

lehungpop

Thành viên cấp 1
11/11/16
89
24
8
Hà Nội
mình mới cài game và path hnay, cũng bị như 2 bác kia, load menu có tiếng việt, bấm vào cốt truyện load vài giây thì diss
Mấy bác có cài sai ở đâu k nhỉ!
Mình lấy bản sạch, cài lại từ đầu và dùng hoàn toàn bình thường.
Ngay hôm đăng htrc, Bản 2060.1 online 1.52
Hoặc thử bỏ save đang dùng ra load thành newgame thử.
Còn chắc chắn ok là xóa thư mục mods, verify lại game rồi cài lại VH .oiv

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Ice k47
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%