Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

• Total voters
    611
  • Poll closed .

SuperDat

Thành viên mới
17/3/21
20
7
3
21
TPHCM
Bạn tìm google "GTA V - Vietnamese Language Pack ( Việt Hóa )" gta5-mods
ông ơi tôi thấy còn nhiều chỗ chưa dc dịch, ôg có thể hỗ trợ để tôi giúp bản dịch trở nên hoàn chỉnh hơn nữa dc ko

SuperDat

Thành viên mới
17/3/21
20
7
3
21
TPHCM
Bản dịch tôi thấy còn nhiều chỗ sót tiếng anh, ko biết có ai hỗ trợ để tôi có thể giúp bản dịch hoàn chỉnh hơn nữa.

lehungpop

Thành viên cấp 1
11/11/16
84
23
8
Hà Nội
ông ơi tôi thấy còn nhiều chỗ chưa dc dịch, ôg có thể hỗ trợ để tôi giúp bản dịch trở nên hoàn chỉnh hơn nữa dc ko
Mình không thuộc nhóm dịch GTV mà chỉ port từ base của GTV thôi nên không kiểm soát đc 100% chỗ dịch.
Nhưng mình thấy không ảnh hưởng nhiều, lâu lâu nó lọt ra 1-2 câu tiếng anh thôi.
Nếu bạn muốn tự fix thì làm lại bản dịch từ đầu xem sao nhé!

• Like
Reactions: SuperDat

SuperDat

Thành viên mới
17/3/21
20
7
3
21
TPHCM
Mình không thuộc nhóm dịch GTV mà chỉ port từ base của GTV thôi nên không kiểm soát đc 100% chỗ dịch.
Nhưng mình thấy không ảnh hưởng nhiều, lâu lâu nó lọt ra 1-2 câu tiếng anh thôi.
Bác hỗ trợ em kỹ thuật dc thì em làm lại bản dịch luôn cũng dc

SuperDat

Thành viên mới
17/3/21
20
7
3
21
TPHCM
nãy chơi qua có đoạn lỗi font, lỗi font ở đoạn làm heist đầu tiên, cướp trang sức, chỗ bản vẽ lên kế hoạch

lehungpop

Thành viên cấp 1
11/11/16
84
23
8
Hà Nội
nãy chơi qua có đoạn lỗi font, lỗi font ở đoạn làm heist đầu tiên, cướp trang sức, chỗ bản vẽ lên kế hoạch
Do k tìm dc hết chỗ bên GTV đã VH ấy b.
Còn phần lỗi font bản 1.3 fix rồi nhưng gta nó up bản mới bản VH 1.4 chỉnh lại tương thích GTA V 1.59 1.60 chứ chưa chỉnh lại font
Để giải nén dc file game b có thể dùng OpenIV đó

• Like
Reactions: SuperDat

SuperDat

Thành viên mới
17/3/21
20
7
3
21
TPHCM
Do k tìm dc hết chỗ bên GTV đã VH ấy b.
Còn phần lỗi font bản 1.3 fix rồi nhưng gta nó up bản mới bản VH 1.4 chỉnh lại tương thích GTA V 1.59 1.60 chứ chưa chỉnh lại font
Để giải nén dc file game b có thể dùng OpenIV đó
cam on bac

lehungpop

Thành viên cấp 1
11/11/16
84
23
8
Hà Nội
Thấy các bạn cần sp chất lượng cao quá mà bản thân không đáp ứng nổi nên nghỉ luôn như nhóm GTV.
Cứ như là nghĩa vụ của mình phải làm vậy, rate cũng như là dùng mất tiền.
Chờ người nào đó giỏi hơn phát triển.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay