Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

• Total voters
    611
  • Poll closed .

kingofsunzz

Thành viên mới
26/8/16
11
1
3
29
Đà Nẵng
Mình ngoài lề xíu, mình có làm xong nv cuối là giết devin xong, thì kết thúc game, nhưng mức độ hoàn thành nhiệm vụ chỉ mới có 72,5%, ko lên được 100%, nhiệm vụ không thấy có nữa, mở Alt xem nhân vật còn nhiệm vụ gì nữa ko thì thấy franklin vẫn còn nv nhận, nhưng mở bản đồ và làm đủ cách cũng ko thấy nhiệm vụ hiển thị ra trên map nữa, có bạn nào biết lý do vì sao giúp mình vs ạ, mình cảm ơn

load11

Thành viên mới
20/7/21
1
0
1
26
vn
1.2 GB mà down 15kB/s :)) thôi chào thua
Cảm ơn nhóm đã việt hóa game.

Congbang10h

Thành viên mới
27/12/15
5
2
3
25
Cái này còn có thể việt hóa được cho bản trên STEAM/EPIC hiện tại không các bác?

skyupnova

Thành viên mới
13/9/21
7
2
3
25
TPHCM
sao bản 1.57 ko có việt hóa gì vậy ad, mình cài vô rồi bấm file exe chạy nó ko ra việt hóa gì cả @@

Congbang10h

Thành viên mới
27/12/15
5
2
3
25
Muốn ủng hộ group lắm mà bản việt hóa để 1 cái link như vầy nói thiệt là thua, tại sao k bỏ lên fshare hay google drive.
Nếu thực sự bạn muốn chèn ads thì có thể qua mấy cái rút gọn linkđược mà.
Chứ có sao phải bỏ vô cái File.pw gìđó down như con rùa.Mà muốn down nhanh trả 10k, tính ra bạnđang làm giàu cho thằng file.pw bằng cách mỗi người muốn down việt hóa phải bỏ 10k ra cho nó thay vì donate cho group

skyupnova

Thành viên mới
13/9/21
7
2
3
25
TPHCM
Muốn ủng hộ group lắm mà bản việt hóa để 1 cái link như vầy nói thiệt là thua, tại sao k bỏ lên fshare hay google drive.
Nếu thực sự bạn muốn chèn ads thì có thể qua mấy cái rút gọn linkđược mà.
Chứ có sao phải bỏ vô cái File.pw gìđó down như con rùa.Mà muốn down nhanh trả 10k, tính ra bạnđang làm giàu cho thằng file.pw bằng cách mỗi người muốn down việt hóa phải bỏ 10k ra cho nó thay vì donate cho group
là sao ông?, t cũng chỉ là người chơi thôi mà có phải nhóm dịch đâu, còn link thì thấy có mấy ông than nên t up lên google drive rồi, cũng ko chèn quảng cáo gì cả
có điều là hình như cái bản 1.57 này cái file .exe để patch tự động thì ko hoạt động mà khi cop thủ công = tay thì mới vào game có việt hóa mà việt hóa có đúng mỗi cái menu mấy cái khác ko việt hóa, nên theo t thấy thì nếu muốn việt hóa cứ xài tạm bản của ông nào ở trang 122,123 gì ấy

• Like
Reactions: Congbang10h

Congbang10h

Thành viên mới
27/12/15
5
2
3
25
là sao ông?, t cũng chỉ là người chơi thôi mà có phải nhóm dịch đâu, còn link thì thấy có mấy ông than nên t up lên google drive rồi, cũng ko chèn quảng cáo gì cả
có điều là hình như cái bản 1.57 này cái file .exe để patch tự động thì ko hoạt động mà khi cop thủ công = tay thì mới vào game có việt hóa mà việt hóa có đúng mỗi cái menu mấy cái khác ko việt hóa, nên theo t thấy thì nếu muốn việt hóa cứ xài tạm bản của ông nào ở trang 122,123 gì ấy
Cảm ơn bạn mình đã thấy bằng cách tải thẳng cái OVI về là VH được chứ k cần down bản ở page #1

• Like
Reactions: Blastoise

skyupnova

Thành viên mới
13/9/21
7
2
3
25
TPHCM
ko biết có ai tải bản 1.57 mà vh mỗi cái giao diện giống tui k :v​
ông không cô đơn đâu :))), t thấy cách đơn giản nhất là ông cái trang gta V mod ấy, google là ra, rồi vào tìm gta V việt hóa, gõ tìm chữ vietnam thì khi nào có cái nào tiêu đề như liên quan đến việt hóa thì tải về, cái đó t nghĩ chắc bản cũ rồi nên dịch thấy nhiều chỗ còn sida lắm, còn cái bản 1.57 này có thể tại nhóm dịch up lộn file hay sao ấy :v

• Like
Reactions: Blastoise

Blastoise

Thành viên mới
30/7/16
4
1
3
20
Hồ Chí Minh City
ông không cô đơn đâu :))), t thấy cách đơn giản nhất là ông cái trang gta V mod ấy, google là ra, rồi vào tìm gta V việt hóa, gõ tìm chữ vietnam thì khi nào có cái nào tiêu đề như liên quan đến việt hóa thì tải về, cái đó t nghĩ chắc bản cũ rồi nên dịch thấy nhiều chỗ còn sida lắm, còn cái bản 1.57 này có thể tại nhóm dịch up lộn file hay sao ấy :v
ui tks ông, tui vh đc r :v

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay