Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

• Total voters
    611
  • Poll closed .

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,341
1,040
113
32
Mình đã nói rồi khẳng định bạn làm sai! Hoặc game có add mod lỗi sẵn, game sạch làm lại.
Nếu có save cũ thỉ bỏ save cũ ra, newgame lại! Nhưng thường k phải do cái này
Bạn k làm được là đúng kiểu 1+1 không thể bằng 2 đó, cá nhân và nhiều khác khác điều dùng bt
Cảm ơn bạn đã hướng dẫn mọi người cài patch, tuy nhiên theo quy định của gametiengviet, bạn nhúng link trỏ về trang gốc của bản GTAV Việt Ngữ nhé.

Xehoidoimoi

Thành viên mới
24/12/15
2
0
1
27
Xác nhận là làm theo cách cài file OIV như video của #2391 - lehungpop chạy bình thường với game bản quyền Epic nha.

Cám ơn nhiều.
Mình cũng xác nhận là làm đc như cách này rồi nha, mình dùng bản quyền Epic, có save game cũ, ngoài ra chưa từng cài việt hóa hay mod gì trước đây cả

MiONeO

Thành viên mới
31/1/21
1
0
1
38
Bình Dương
Mới vừa cài đặt theo hướng dẫn của bạn lehungpop và chơi tốt nha: Bản steam ngày 31/01/2021.
Cám ơn rất nhiều.

lehungpop

Thành viên cấp 1
11/11/16
60
15
8
Hà Nội
Cho mình hỏi cài tiếng Việt xong thì ko chơi được online, vậy mình phải xoá file nào để chơi phần online đỡ phải cài lại game nhỉ?
Nếu làm đúng HD như video thì dùng OpenIV vào tắt 2 cái addon đã kích hoạt như HD là dc

nguyenkhai

Thành viên mới
23/2/17
1
0
1
30
bình dương
ad ơi bản việt hóa 1.50 steam bị lỗi hay sao rồi load cốt truyện là nó văng ra.gỡ mod việt hóa ra thì lại bình thường mong ad fix dùm

lehungpop

Thành viên cấp 1
11/11/16
60
15
8
Hà Nội
Nếu đọc trước khi hỏi thì đã có VH dùng còn k ngồi ăn sẵn vào là hỏi thì chờ tiếp vậy!

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay