Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

• Total voters
    611
  • Poll closed .

Ha Nam

Thành viên mới
15/4/18
5
0
1
27
cao bang
@all: đã cập nhật patch mới 1.48 cho bản quyền.

Patch Việt Hóa 1.48 (27.7.2019)
+ Link tải: 4share|Fshare
+ Nội dung: cập nhật cho bản quyền 1.48
+ Yêu cầu: máy đã cài OPEN IV, phải bật (cài đặt) plugin ASI để game có thể load bản patch. Để bật plugin ASI có 2 cách: 1 là click chọn Edit mode và click vào file rpf bất kỳ phần mềm sẽ hiện ra thông báo yêu cầu cài đặt plugin; 2 là vào phần Tools> ASI Manager (giao diện của Open IV) để cài đặt plugin.
cho mình hỏi sao mình tải về giải nén trên winrar lại hiện nhập pass gì đó nhỉ

Dinh Thang

Thành viên mới
14/4/16
22
3
3
32
Hoa Binh

+ Yêu cầu: máy đã cài OPEN IV, phải bật (cài đặt) plugin ASI để game có thể load bản patch. Để bật plugin ASI có 2 cách: 1 là click chọn Edit mode và click vào file rpf bất kỳ phần mềm sẽ hiện ra thông báo yêu cầu cài đặt plugin; 2 là vào phần Tools> ASI Manager (giao diện của Open IV) để cài đặt plugin.
ad kiểm tra lại mình patch mới nhưng vẫn tiếng anh

Dinh Thang

Thành viên mới
14/4/16
22
3
3
32
Hoa Binh
patch bị lỗi ad ạ, file update ở ngoài không trong thư mục update , nãy mình kiểm tra mới thấy nên tạo thư mục update rồi cho file update vào trong, việt hóa ok rồi

Q Dat

Thành viên cực kỳ mới
1/1/16
47
21
8
28
Thanh Hóa
facebook.com

Ngon nghẻ rồi, thanks bạn

GamePT

Thành viên mới
10/12/16
2
0
1
23
Ca Mau
Mật khẩu file Grand Thief Auto V Tiếng Việt 1.48 là gì vậy ? Mình điền là gametiengviet.com rồi mà vẫn không phải là nó

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Mật khẩu file Grand Thief Auto V Tiếng Việt 1.48 là gì vậy ? Mình điền là gametiengviet.com rồi mà vẫn không phải là nó
Bạn phải gõ tay, bạn gõ lại xem, pass như vậy đúng rồi đấy.

wtcv16

Thành viên mới
7/8/19
3
0
1
28
Quang Nam
Hi mọi người, mình là thành viên mới, mình cài xong thì hiện tại chỉ dịch trong menu, mấy chữ chi tiết nhỏ nhỏ, còn hội thoại thì hiện tại ko dịch mình có cài sai chổ nào ko ạ? ^^!

linhltcn

Thành viên mới
21/9/16
5
2
3
35
hanoi
@Bánh Dừa Miền Tây
mình mới cài lại game trên steam và down patch mới nhất về nhưng k thực hiện việt hóa đc, không biết có sót bước nào ko. mình thực hiện như sau:
1. down openiv, cài asi,
2. down patch tiếng việt 1.48, cop vào thư mục game, cài patch
3. down Switch Language Grand Thieft Auto V, cop vào thư mục game, chạy file Switch Language Grand Thieft Auto V.exe, chọn bật tiếng việt
cuối cùng vẫn k patch đc tiếng việt, vào game vẫn menu tiếng anh, thế là mình có lỗi chỗ nào k nhỉ ? thanks các bạn

haiken112

Thành viên mới
31/7/16
2
0
1
27
dd
AD ơi, sao khi cài game rồi mở lên nó không vào được game mà chỉ hiện cái bảng để cài nút bấm là sao vậy ạ, không thoát ra để vào game được luôn???
em bị giống bác này ai giúp với

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
@Bánh Dừa Miền Tây
mình mới cài lại game trên steam và down patch mới nhất về nhưng k thực hiện việt hóa đc, không biết có sót bước nào ko. mình thực hiện như sau:
1. down openiv, cài asi,
2. down patch tiếng việt 1.48, cop vào thư mục game, cài patch
3. down Switch Language Grand Thieft Auto V, cop vào thư mục game, chạy file Switch Language Grand Thieft Auto V.exe, chọn bật tiếng việt
cuối cùng vẫn k patch đc tiếng việt, vào game vẫn menu tiếng anh, thế là mình có lỗi chỗ nào k nhỉ ? thanks các bạn
Bạn bỏ cái switch language đi, cái đó lâu lắm rồi mình không cập nhật, chỉ cần cài openIV với plugin ASI là được.
em bị giống bác này ai giúp với
Bạn cập nhật patch mới nhất của nhóm là 1.48 nha.

Kootra

Thành viên mới
1/12/16
1
0
1
23
Nha trang
@Bánh Dừa Miền Tây
Chào AD. Mình là một người chơi steam bản quyền gta 5 và đã down patch mới nhất là 1.48 và tất nhiên là đã down OPENIV và cài ASI. Tuy nhiên mình không thể việt hóa, không biết mình đã làm sai bước gì. Khi việt hóa mình thường:
1. down OPENIV và cài đặt ASI
2. down patch và patch việt hóa
3. sau đó run game, nhưng khi vào game vẫn menu tiếng anh và vô game vẫn là tiếng anh
Mình đã tham khảo các bình luận của mọi người,AD và đọc hướng dẫn. Nhưng mình thật sự bất lực khi cài mãi mà không việt hóa được. Mong AD và mọi người có thể đọc và giúp đỡ mình! Cảm Ơn Nhiều!

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay