HOÀN THÀNH [PC|PS3|X360] Castlevania: Lords of Shadow Việt Ngữ - Chúa Tể Bóng Tối

luxighost

Thành viên mới
9/12/17
1
0
1
32
tp hcm
Ai cho mình xin cái file save qua màn con stone titan với ... kẹt ở đó luôn rầu .... xài cả autohotkey mà không được hic

trieujan

Thành viên mới
16/1/18
1
0
1
27
hà nội
Mình down 2 file iso bản xbox rồi burn ra đĩa nhưng ko chơi đc. bt mình burn file 8,13 gb chơi ngon nhưng file down về là 7,3 gb có phải do vậy ko chơi đc ko nhỉ

WILD

Thành viên mới
10/11/16
4
0
1
33
an giang
đã thử hết các kiểu nhưng pass file tiếng việt vẫn báo sai

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
đã thử hết các kiểu nhưng pass file tiếng việt vẫn báo sai
Lỗi đó là corrupt file hoặc wrong password. Nếu thật sự bạn đã nhập đúng thì là corrupt file, bạn phải tải lại bản patch Việt Ngữ thôi.

GaLiLe0

Thành viên mới
29/11/16
10
0
1
27
Ha noi
ad cho hỏi mình chơi đến chương 6 map đại sảnh đến chỗ này vào là quit ra ngoài destop vào lại đến đây lại bị thoát, fix như nào ạ với cho hỏi cách hiện ảnh luôn trong cmt thế nào ạ

Ảnh 1

Ảnh 2

Namkennedy

Quản trị viên
Thành viên BQT
25/12/15
359
91
28
Hà Nội
ad cho hỏi mình chơi đến chương 6 map đại sảnh đến chỗ này vào là quit ra ngoài destop vào lại đến đây lại bị thoát, fix như nào ạ với cho hỏi cách hiện ảnh luôn trong cmt thế nào ạ
Hồi trước mình cũng bị lỗi này, nhưng mình chơi lâu rồi nên không nhớ rõ lắm cách fix.
Hình như là đến phần này bạn chuyển ngôn ngữ sang tiếng anh để qua cánh cửa này, sau khi qua xong rồi bạn chuyển lại ngôn ngữ sang tiếng việt nhé.
Thử đi xem có được không?

tronghuy99

Thành viên mới
9/11/16
1
0
1
36
TP HCM
có ai cho mình xin patch viet nữa ko .. mình down game rùi nhưng ko có patch việt ngữ để sử dụng

8man1994

Thành viên mới
19/3/18
7
0
1
34
quang binh

admin chỉ giùm mình cái đoạn lướt ở chapter 7 với mình lướt cái khúc bên kia hoài ko hiểu sao lại ko đc ko biết có bị bug ko nữa, mình ko hiểu cái tính năng up ảnh ở diễn đàn nên up ko đc chỉ mình up để tiện mình gửi ảnh cái đoạn ko làm đc với

Chỉnh sửa cuối:

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com

admin chỉ giùm mình cái đoạn lướt ở chapter 7 với mình lướt cái khúc bên kia hoài ko hiểu sao lại ko đc ko biết có bị bug ko nữa, mình ko hiểu cái tính năng up ảnh ở diễn đàn nên up ko đc chỉ mình up để tiện mình gửi ảnh cái đoạn ko làm đc với
Bạn up lên https://imgur.com/ đây nhé.

8man1994

Thành viên mới
19/3/18
7
0
1
34
quang binh
Mình chèn mãi ko được nen gửi link youtue luôn từ đoạn 32:22 -32:24mình lướt nhưng nó cứ ko lướt đc qua hai bên đó, nó cứ lướt qua bên trái hoặc thẳng .Nhưng mà mình thử đi bộ test thử thì nhấn W+d và S+D đúng rồi .Nhưng khi lướt thì nó đứng 1 chỗ ko nhuc nhích gì mình khó xử quá ad có ai khắc phuc giúp mình với

Chỉnh sửa cuối:

Loveless

Thành viên mới
4/1/16
8
0
1
34
Cho hỏi bản này ko dùng đc tay cầm để chơi ạ?

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Mình làm đc rồi, nhưng vào game có 30FPS, game này có cách nào fix thành 60FPS ko bạn?
Cái này phụ thuộc vào game có hỗ trợ không cái đã. Nếu bạn dùng bản quyền thử lên steam xem các gói cập nhật xem có hỗ trợ không? Vì cơ bản game này được port từ console PS3/Xbox lên.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%