Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Namkennedy

Quản trị viên
Thành viên BQT
25/12/15
359
91
28
Hà Nội
Giusp mình với, mình bị lỗi 'the code execution cannot proceed because MSVCP110.dll was not Fond...' Mình đã cài hết cái phần mền trong file PhysX với Vcredist còn DirectX nhiều file chả biết cài thế nào ạ. Mình sử dụng win 10
bạn lên google tìm file MSVCP110.dll rồi tải về, copy file đó vào thư mục cài đặt game nhé, vì bị thiếu file này nên không chạy game được

hymp

Thành viên mới
11/6/19
1
0
1
30
TPHCM
Ad ơi mình down 3 files là APK , obb và cái Ep 2-5 . mình cài apk cũng như giải nén + chép file vào phần obb rồi. Còn cai ep 2-5 thì sao ạ? Mình xái android.

_Cloud_

Hope for the Future
Kỹ Thuật Viên
16/8/18
121
94
28
The Moon
Ad ơi mình down 3 files là APK , obb và cái Ep 2-5 . mình cài apk cũng như giải nén + chép file vào phần obb rồi. Còn cai ep 2-5 thì sao ạ? Mình xái android.
Bạn xem phần hướng dẫn. Nếu xem rồi mà vẫn không hiểu thì mình cũng không biết hướng dẫn sao nữa. :(

Pziip

Thành viên mới
18/6/19
1
0
1
21
lao cai
sao mình làm đúng mà sao vào game nó bị stopped working xong nó hiện ra cái bảng message fatal error là bị sao vậy ad
mình chơi c***k với chơi trên pc

Chỉnh sửa cuối:

Mr Bùi

Thành viên mới
28/7/16
3
0
1
30
Quảng Nam
Mình xài bản complete trên steam, chơi tới ep 3 là không thấy vietsub nữa ak. Đã thử cài hết mấy phiên bản việt hóa mà vẫn không được, ai có thể giúp mình k, game đang hay hiz hiz

june boy

Thành viên mới
25/12/15
12
0
1
36
Mình xài bản complete trên steam, chơi tới ep 3 là không thấy vietsub nữa ak. Đã thử cài hết mấy phiên bản việt hóa mà vẫn không được, ai có thể giúp mình k, game đang hay hiz hiz
Giống mình rồi. Chơi bản ps3 đến ep là ko còn việt hóa đầy đủ nữa. Chỉ có tiếng việt 1 phần thôi. Đã down lại 2 lần cài lần lượt mà vẫn thế.

vietamita

Thành viên mới
16/2/16
16
0
1
36
Tp.HCM
Add ơi cho mình hoi vào folder vietnamese thì thấy có nhiều file quá, mình tải file patch nào là bản mới nhất và full ah.

kentknet

Thành viên mới
16/7/16
1
0
1
30
HCM
Password khi cài đặt path tiếng việt là gì vậy ạ, nó cứ báo wrongpass or corrupted ....

Hack007

Thành viên mới
28/4/19
6
0
1
23
TP.HCM
Ad cho hỏi vô link việt hoá có nhiều file tải quá thì mình phải tải cái nào ạ?

Cuồng Game

Thành viên mới
18/10/19
8
1
3
33
Hà Nội
Có bác nào bị lỗi ở ep5 Max mở nhiều cái cửa xong toàn bị out giúp m với, đang chơi hay. Cài đi cài lại đều ko đc. Em dùng android 9 ạ

_Cloud_

Hope for the Future
Kỹ Thuật Viên
16/8/18
121
94
28
The Moon
Có bác nào bị lỗi ở ep5 Max mở nhiều cái cửa xong toàn bị out giúp m với, đang chơi hay. Cài đi cài lại đều ko đc. Em dùng android 9 ạ
Bạn backup file obb.
Tải file obb gốc từ trang web này chép đè vào.
Chơi qua đoạn đó rồi chép lại file obb cũ.

• Like
Reactions: Cuồng Game

Cuồng Game

Thành viên mới
18/10/19
8
1
3
33
Hà Nội
Bạn backup file obb.
Tải file obb gốc từ trang web này chép đè vào.
Chơi qua đoạn đó rồi chép lại file obb cũ.
Bác ơi! Dow file obb đó là của bản update mới nhất chứ bản việt hoá là bản cuz hơn, m chép vào nó bảo thiếu file

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay