HOÀN THÀNH [PC|PS3] Resident Evil 5 Gold Edition Việt Ngữ

luckydeath99

Thành viên mới
8/6/16
1
0
1
22
BD
:&haiz . . .chi có bản re5 origin moi coop = lan dc thôi ,. . . bản gold nay k0 co acc steam active chơi coop chán ;(

Sheva Chan

Thành viên mới
8/4/16
6
0
1
29
HCM
shadow_lonely
Bạn kiểm tra lại file ISO bằng cách dùng winrar mở file ISO lên chọn test, nếu nó báo lỗi thì bạn tải lại file ISO nhé.
==>> file okie bạn, tải 2 lần rồi.
--> mình dùng win 7 32bit bản LITE
--> không biết có phải vì Lite nên lúc cài đặt không có gói ngôn ngữ nên setup không chạy lên được không?

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,489
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
shadow_lonely
Bạn kiểm tra lại file ISO bằng cách dùng winrar mở file ISO lên chọn test, nếu nó báo lỗi thì bạn tải lại file ISO nhé.
==>> file okie bạn, tải 2 lần rồi.
--> mình dùng win 7 32bit bản LITE
--> không biết có phải vì Lite nên lúc cài đặt không có gói ngôn ngữ nên setup không chạy lên được không?
Vậy bạn thử extract toàn bộ file trong file ISO rồi tiến hành cài đặt xem?

• Like
Reactions: Sheva Chan

Sheva Chan

Thành viên mới
8/4/16
6
0
1
29
HCM
Mình đã dùng ultraiso để mount và chép hết toàn bộ đĩa ra ổ cứng để cài vẫn bị thông báo này.
Đau đầu thiệt :)

hieuthong

Thành viên mới
21/6/16
2
0
1
34
Tay Ninh
minh down ban c***k cua skidrow xong chep 2 cai patch vao thi no ra toan tieng Phap. bo chieu

thanhhp111

Thành viên mới
8/6/16
24
1
3
25
hai phong
ad cho hỏi làm sao để chơi được 2 người vậy , mà tiện thể sao tôi dùng tay cầm thì nó ngược nút xoay bên tay phải ad có cách gì không .

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
258
83
24
Nha Trang
ad ơi sao hướng dẫn có crak và bản quyền là sao, mong ad chỉ rõ với ạ
Nếu bạn chơi game c***k (game lậu) thì làm cả hai bước. Nếu bạn chơi game bản quyền thì làm bước 2 là được.

docthienthu

Thành viên mới
2/7/16
9
0
1
36
tây ninh
tải về bấm vào nó hiện " the disc image file is corrupted" bạn ơi ko cài được huhu. Mong được trợ giúp

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay