HOÀN THÀNH [PC] Oxygen Not Included Việt Hóa

filter

Thành viên cấp 1
1/2/16
71
13
8
28
An Giang
các bác cho hỏi đặt tên duplicate viết bảng gõ kiểu nào không bị lỗi font(có dấu)

thitheo92

Thành viên mới
1/3/17
14
0
1
29
dong nai
Dòng điện quá tải thì phải làm sao đây các bác ? Dây điện e dùng loại 2 rồi
dây loại 2 chỉ chịu đc 2000W thôi nên tốt nhất là bạn nên chia ra thành 2 nguồn diện khác nhau. VD như máy phát chạy bằng hiđro là 1 nguồn mgay1 chạy bằng thân là 1 nguồn. còn mấy máy chạy odo mấy thằng đệ gánh vào để 1 là phòng trường hợp hết nguyên liệu cho máy, 2 là chạy hỗ chợ cho mấy máy mình xây. vì máy thân CS có 600W, ,áy hiđro CS có 800w nên sẽ ko cấp đủ điện cho cả hệ thống.

joymax

Thành viên mới
25/1/16
15
0
3
31
Tp Thái Bình
dây loại 2 chỉ chịu đc 2000W thôi nên tốt nhất là bạn nên chia ra thành 2 nguồn diện khác nhau. VD như máy phát chạy bằng hiđro là 1 nguồn mgay1 chạy bằng thân là 1 nguồn. còn mấy máy chạy odo mấy thằng đệ gánh vào để 1 là phòng trường hợp hết nguyên liệu cho máy, 2 là chạy hỗ chợ cho mấy máy mình xây. vì máy thân CS có 600W, ,áy hiđro CS có 800w nên sẽ ko cấp đủ điện cho cả hệ thống.
Thanks bác

1000cycle

Thành viên mới
28/3/17
2
0
1
30
Hà Nội
ae có ai chơi tới đoạn tầm khoảng tu ngày 25 về sau có bị giật giật ko?
Giật thì save game lại rồi thoát ra vào lại bình thường, chơi bản việt hóa hay bị thế, t chơi đến hơn ngày 100, chơi nhiều giờ liên hay bị giật, làm cách trên thì hết

thitheo92

Thành viên mới
1/3/17
14
0
1
29
dong nai
bản mới có mạch nước ngầm chơi dễ hơn hẳn nhỉ. sống tận 300 ngày mà chưa thấy kinh tế suy giảm

thebackofjin

Thành viên mới
1/4/16
25
1
3
29
ninh binh
Không hiểu vì s mình bơm khí vào chỗ lọc khí(lọc 02 để cho hiđro vào máy phát) r nối vào máy phát..dc lúc đầu sau nó tắc k chạy nữa...mặc dù vẫn ghi là hoạt động

SEAL

Thành viên mới
6/5/17
1
0
1
29
Kien Giang
có cách nào để loại bỏ khí clo ra ngoài cách này không ?
cửa chặn khí cao cấp dẫn dây điện vào cữa. tạo cái máy xây tảo trong đó nó bơm oxy hòa tan clo, rất lâu nhé. còn để clo ra được ngoài thì nên chơi lại đi nó nuốt hết oxy