HOÀN THÀNH [PC] Ori and The Will of The Wisps Việt Ngữ - Ori và Di Nguyện Tinh Linh

5.00 star(s) 3 Votes
Sidebar Sidebar

csafinal

Thành viên mới
12/4/17
1
0
1
28
197
Cho mình hỏi nếu mình chơi phiên bản Ori: The Collection trên nintendo switch thì có xài vietsub được không? Và vietsub ntn :(

pinkpanda51

Thành viên mới
15/7/21
1
0
1
24
Hà Nội
Mọi người ai bị màn hình đen văng game thì lên hadoantv tải game nhé mọi người. Phiên bản game của họ vẫn tương thích vs bản việt hoá

hado1026

Thành viên mới
31/12/21
1
0
1
28
hanoi
Mọi người ai bị màn hình đen văng game thì lên hadoantv tải game nhé mọi người. Phiên bản game của họ vẫn tương thích vs bản việt hoá
chờ bản fix việt hóa trên steam ạ :((. mua game rồi lại tải bản c**** chơi thì kì lắm. huhu

KanosaShitori01

Thành viên mới
30/9/21
1
0
1
19
Hà Nội
Ad giúp em lỗi này với :< em chơi bình thường thì ko sao nhưng khi cài bản Việt Ngữ vào lại bị màn hình đen không vào được rồi bị văng luôn :(( em có cài lại mấy lần rồi nhưng vẫn không được ạ

tuanhoanghp1999

Thành viên mới
7/1/20
3
0
1
27
Hà Nội
Ad giúp em lỗi này với :< em chơi bình thường thì ko sao nhưng khi cài bản Việt Ngữ vào lại bị màn hình đen không vào được rồi bị văng luôn :(( em có cài lại mấy lần rồi nhưng vẫn không được ạ
Mình dùng bản quyền cũng không cài được, lại chơi bằng tiếng Anh thôi

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay