Nghĩa580103

Thành viên mới
8/3/19
3
0
1
29
Bắc Giang
sao mình cài game , patch việt ngữ 1.03 xong mở game lên nó lại đưa mình tới phần mua game trên steam là sao vậy ạ ??

Duy125

Thành viên mới
11/11/19
1
0
1
26
Ha Nam
ad cho mình hỏi, tính năng diệt vỉut của máy mình thường xuyên tự động bật lên và xóa những flife trong thư mục PROPHET mỗi lầm muốn chơi lại phải tắt nó đi và copy lại vào thư mục game, vậy có cách nào khắc phục không ad

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
ad cho mình hỏi, tính năng diệt vỉut của máy mình thường xuyên tự động bật lên và xóa những flife trong thư mục PROPHET mỗi lầm muốn chơi lại phải tắt nó đi và copy lại vào thư mục game, vậy có cách nào khắc phục không ad
Chịu khó tắt đi hoặc mua game bản quyền bạn ơi.

huyfed

Thành viên mới
29/1/20
1
0
1
32
TPHCM
Việt Hóa part 1 down hoài ko đc dù nick VIP :3 ai có thể reup giúp mình ko

Ngọc Linh

Thành viên mới
4/4/20
6
1
3
35
Thanh Hoa
Naruto Shippuden: Ultimate Ninja Storm 4 là một bản nâng cấp rất lớn so với người tiền nhiệm, đánh đổi nó phải hy sinh nhiều điểm cộng của các phiên bản cũ trước đó. Về quan điểm người viết thì mình vẫn thích những đoạn cắt cảnh khi ra tuyệt chiêu dài hơn ở các bản cũ, nhưng nhà sản xuất bắt buộc phải rút ngắn thời gian những cảnh ra đòn "đẹp mắt" để giữ nhịp trận đấu nhanh hơn cho người chơi. Rõ ràng vì vậy mà Storm 4 được đánh giá cao hơn về gameplay, ở bản 4 này ta có thể thấy nó quy tụ toàn bộ các nhân vật xuyên suốt bộ truyện Naruto đồng nghĩa với lượng công việc mà dev phải làm rất là nhiều, chắc cũng vì vậy mà ở phần 4 này các bạn sẽ thường xuyên thấy cắt cảnh dạng anime, điều mà các bạn không thích khi muốn thưởng thức lại cốt truyện của Naruto thông qua game. Tuy nhiên đấy là điều mà ta có thể thông cảm được và họ đã bù lại cho chúng ta bằng bản DLC về Boruto với toàn bộ cắt cảnh đều là CG. Game được đánh giá rất là cao so với mặt tiền những game ăn theo phim khác, cụ thể metacritic đã chấm game này 7,9/10 điểm, còn với 1 fan Naruto như mình thì Storm 1,2,3,4 luôn có 1 khoảng riêng trên ổ cứng nên không bàn tới làm gì. Nếu bạn chưa update thì nên update Storm 4 lên phiên bản mới nhất (steam) hoặc bản full DLC gồm cả DLC Boruto mới nhất, ngoài fix những lỗi lặt vặt, nhà sản xuất còn thêm chế độ 60 FPS, chơi rất sướng
Phim max hay !

killx2323

Thành viên mới
24/11/18
13
10
3
Taiwan
Tất cả DLC của game được vh chưa vậy mọi người, hoặc..những dlc nào đã được việt hóa

anhlanam1008

Thành viên mới
26/12/15
1
0
1
32
Mọi người ơi cho mình hỏi , mình bị lỗi font như hình thì có cách nào sửa không ạ , mình cảm ơn nhiều

phongdao1230

Thành viên mới
19/7/18
22
3
3
25
Kiên Giang
Sao mình down về thư mục game rồi giải nên cài đặt thành công hết rồi mà vào game vẫn tiếng anh ? ai giúp mình với

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%