HOÀN THÀNH [PC] Metal Gear Solid 5: Ground Zeroes Việt Ngữ

Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

trueboy84

Thành viên mới
22/2/16
9
2
3
39
hanoi
Thuốc cực chuẩn rồi bạn à, mình đã test đi test lại rất nhiều lần mà không hề gặp lỗi gì cả. Nếu bạn cần thì inbox teamview mình kiểm tra giúp bạn.
làm sao để mình llac đc vs bạn? mình vào xem thông tin tài khoản thì báo ko có quyền :). thanks

Dinh Thang

Thành viên mới
14/4/16
22
3
3
32
Hoa Binh
chỉ cần tải cái link 3Gb vs cái vietnamese về cài là chơi được hả bạn? Vậy còn cái link 20GB kia là thế nào?
ĐÚNG RỒI, CÁI HƠN 20GB KIA LÀ PHIÊN BẢN KHÁC (THE PHANTOM PAINT) "METAL GEAR SOLID V GROUND ZEROES" LÀ PHẦN MỞ ĐẦU CỦA "METAL GEAR SOLID V THE PHANTOM PAINT"

• Like
Reactions: giacmobadao

giacmobadao

Thành viên mới
8/4/16
6
1
3
28
Hà nội
ĐÚNG RỒI, CÁI HƠN 20GB KIA LÀ PHIÊN BẢN KHÁC (THE PHANTOM PAINT) "METAL GEAR SOLID V GROUND ZEROES" LÀ PHẦN MỞ ĐẦU CỦA "METAL GEAR SOLID V THE PHANTOM PAINT"
Cảm ơn nha. đang kéo cái 20GB vật vã thì may có bác trả lời. k thì đợi mấy tiếng rồi công cốc thì nghỉ. hihi

• Like
Reactions: Dinh Thang

Dinh Thang

Thành viên mới
14/4/16
22
3
3
32
Hoa Binh
sao game này nhẹ thế nhỉ, có 3gb thôi à
ban mở đầu bạn ơi, như kiểu bản demo nó giới thiệu các nhân vật - gameplay nhưng đừng coi thường nhá, phải có bản này chơi metal gear soild 5 mơi hoàn chỉnh đấy. Chứ mà chơi luôn cái the phantom paint là chẳng hiểu cóc khô gì đâu ^^

• Like
Reactions: Doraemon07707

knightkn

Thành viên mới
7/2/16
22
2
3
44
saigon
ban mở đầu bạn ơi, như kiểu bản demo nó giới thiệu các nhân vật - gameplay nhưng đừng coi thường nhá, phải có bản này chơi metal gear soild 5 mơi hoàn chỉnh đấy. chư mà chơi luôn cái the phantom paint alf chẳng hiểu cóc khô gì đâu ^^
à hèn gì, tưởng bản full luôn chứ, bản này chắc thời gian chơi ngắn

• Like
Reactions: Dinh Thang

Dinh Thang

Thành viên mới
14/4/16
22
3
3
32
Hoa Binh
là bản full bạn,thời gian chơi thì ngăn nhưng mà phần mở đầu cho phần sau, mình nói demo cho dễ hiểu thôi, chư nó là 1 phần của metal gear soild 5 đó.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay