Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Bạn sẽ chơi Max Payne 3 tiếng Việt qua hình thức nào?

• Trên bản quyền (Steam hoặc kênh phân phối game bản quyền của Rockstar)

Votes: 6 26.1%
  • Bản c***k vì giá game vẫn còn cao quá, chờ khuyến mãi rồi mua chơi lại.

Votes: 1 4.3%
  • Bản c***k thôi, vì game này cũ rồi, tôi sẽ ủng hộ Rockstar bằng cách mua bản quyền tựa game mới hơn.

Votes: 16 69.6%

• Total voters
    23
  • Poll closed .

thwcjtees

Thành viên cấp 1
10/1/16
32
8
8
42
mình không cài steam.
mình cài game vào chơi bình thường.
mình giải nén thư mục tiếng việt được 3 file: common.rpf
pc.rpf
update.rpf
và copy 3 file này đè vào thư mục game.
nhưng không hiện tiếng việt.
mong bạn nào đi qua chỉ giúp. thanks trước

Thành Phố Buồn

Thành viên mới
13/10/18
18
2
3
25
TPHCM
mình không cài steam.
mình cài game vào chơi bình thường.
mình giải nén thư mục tiếng việt được 3 file: common.rpf
pc.rpf
update.rpf
và copy 3 file này đè vào thư mục game.
nhưng không hiện tiếng việt.
mong bạn nào đi qua chỉ giúp. thanks trước
thử giải nén cái patch tiếng việt rar đó ra, rồi copy dán lại lần nữa, khi vào game sẽ hiện thông tin giới thiệu là tiếng việt, nếu hiện thì biết là ok rồi
rồi vào game bật phụ đề lên là ok tất cả

• Like
Reactions: thwcjtees

Thành Phố Buồn

Thành viên mới
13/10/18
18
2
3
25
TPHCM
trò này thấy vậy mà không hay lắm, vì cứ lặp lại bắn súng miết, ko hành động gì khác, đối với mình thì chưa đạt tới mức hay

thwcjtees

Thành viên cấp 1
10/1/16
32
8
8
42
thử giải nén cái patch tiếng việt rar đó ra, rồi copy dán lại lần nữa, khi vào game sẽ hiện thông tin giới thiệu là tiếng việt, nếu hiện thì biết là ok rồi
rồi vào game bật phụ đề lên là ok tất cả
vãi. làm như bạn nói lại được. thanks
copy lần 1 không được. copy lần 2 lại được. chả hiểu nổi. thao tác copy vẫn y như nhau có khác gì đâu nhỉ.

Thành Phố Buồn

Thành viên mới
13/10/18
18
2
3
25
TPHCM
vãi. làm như bạn nói lại được. thanks
copy lần 1 không được. copy lần 2 lại được. chả hiểu nổi. thao tác copy vẫn y như nhau có khác gì đâu nhỉ.
Lần 1 của bạn là giải nén file rar vào thư mục hay giải nén rar rồi copy vào thư mục
Trước tui giải nén file rar vào thư mục thì ko được, có thể là ko nhận, rồi tui giải nén file rar rồi copy dán vào lại lần 2 thì ok

.Jz.

Thành viên mới
28/1/16
15
4
3
34
ko co
chơi đến chap 5 thì bị lỗi. đoạn 2 thằng đi cano xong mấy thằng lính đuổi theo. Bắn hết lính rồi mà ko có cutscene. thằng npc lái cano thêm 1 đoạn xong dừng giữa hồ thế là kẹt luôn. load lại mấy lần vẫn kẹt ở chỗ đấy. tiếc game chơi đang hay

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
chơi đến chap 5 thì bị lỗi. đoạn 2 thằng đi cano xong mấy thằng lính đuổi theo. Bắn hết lính rồi mà ko có cutscene. thằng npc lái cano thêm 1 đoạn xong dừng giữa hồ thế là kẹt luôn. load lại mấy lần vẫn kẹt ở chỗ đấy. tiếc game chơi đang hay
Mình sẽ sớm ra patch 1.01 fix cập nhật sửa lỗi các bạn thông cảm nhé.

tanbest009

Thành viên mới
6/11/16
7
0
1
32
asdfqw
Sao mấy lúc mình lấy manh mối là nó im re ko nói câu nào vậy ad. thấy trên YouTube là lâu lâu nó tự độc thoại với tự độc thoại khi lấy manh mối mà

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Sao mấy lúc mình lấy manh mối là nó im re ko nói câu nào vậy ad. thấy trên YouTube là lâu lâu nó tự độc thoại với tự độc thoại khi lấy manh mối mà
Lỗi này mình cũng sẽ cập nhật bản fix luôn.

AkamashiDesu

Thành viên mới
9/11/17
6
2
3
25
VN
Hóng fix luôn... đang bị lỗi cứ tự pause trong cutscene dù không đụng gì bàn phím hay tay cầm, ở đoạn đầu khi ở ban công chỉ nghe được lời thoại trong đầu nhân vật còn khi đối thoại với người khác gì chả nghe thấy gì.

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Hóng fix luôn... đang bị lỗi cứ tự pause trong cutscene dù không đụng gì bàn phím hay tay cầm, ở đoạn đầu khi ở ban công chỉ nghe được lời thoại trong đầu nhân vật còn khi đối thoại với người khác gì chả nghe thấy gì.
Bạn đang dùng bản c***k hay bản quyền vậy, để mình dễ kiểm tra.

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
game này trên macbook cũng có . mình định mua game bản quyền rồi cài việt hóa. cho mình hỏi là bản việt hóa này hệ điều hành MAc dùng dc k ? thanks
Tiếc là bọn mình chỉ làm cho PC thôi ^^!

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay