HOÀN THÀNH [PC] Late Shift Tiếng Việt

Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Nếu chơi xong bạn sẽ quay lại để đánh giá game chứ?

• Có lẽ không.

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    108

merlin7vv4

Quản trị viên
27/12/15
112
109
43
Trái Đất
Cảm ơn người ae nào đó bên Mỹ và Đức đã tải game ko biết là dùng VPN hay việt kiều nữa dù sao cũng cảm ơn.

HynNoo

Thành viên mới
25/11/18
20
6
3
Hà Nội
Visual Novel phiên bản "người đóng", 1 sự kết hợp rất thú vị, mà hình như mik cũng có thấy a Trực Tiếp Game chs game này rùi thì phải

DuyTN2410

Thành viên mới
15/9/18
3
0
1
29
Ha Noi
sharedassets0.assets file bị lỗi lsao rồi ad ơi , mình chơi bản steam cứ tải đi tải lại rồi coppy file ý vào là đơ luôn từ màn hình loading đầu tiên rồi, khắc phục để ae chơi steam được việt hóa đi ad ơiiiiii

merlin7vv4

Quản trị viên
27/12/15
112
109
43
Trái Đất
sharedassets0.assets file bị lỗi lsao rồi ad ơi , mình chơi bản steam cứ tải đi tải lại rồi coppy file ý vào là đơ luôn từ màn hình loading đầu tiên rồi, khắc phục để ae chơi steam được việt hóa đi ad ơiiiiii
alo bạn có thể cho mình xin file sharedassets0.assets trên steam của bạn ko mình liên lạc mấy bạn kia ko thấy ai trả lời

leaderhero

Thành viên cấp 1
17/2/16
69
9
8
34
AG
Bản GOG trên là bản gì vậy thớt, tải về chơi luôn đc ko hay phải thuốc thang gì nữa nhỉ :D

nghj4l4l4

Thành viên mới
3/10/18
26
7
3
24
daklak
chơi được một lúc em thấy câu cú có phần google dịch, xưng hô tôi với bạn không hợp hoàn cảnh, đáng lẽ là tôi-cô thì đúng hơn

nghj4l4l4

Thành viên mới
3/10/18
26
7
3
24
daklak
từ ông ấy chuyển sang anh ấy tùm lum cả, mong fix lại ạ, vì chuyển câu nhanh quá không kịp cap màn hình

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay