HOÀN THÀNH [PC] Devil May Cry 4 Special Edition Việt Ngữ

thieuphong

Thành viên mới
19/1/16
7
0
1
38
Ho Chi Minh
trước hết xin cám ơn các bạn đã làm việt hóa bản này.
Sau là cho mình xin lại link việt hóa của part 1, 4 và 6 ạ. hiện tại 3 link này cứ bảo trì.

trungkien9989

Thành viên mới
8/6/16
21
9
3
34
Tại nhà
Cho em hỏi làm sao để chuyển đổi voice tiếng nhật và tiếng anh vậy ạ? Em mua game trên steam mà vô game thì voice tiếng nhật, làm sao để chuyển lại voice tiếng anh ạ?

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Cho em hỏi làm sao để chuyển đổi voice tiếng nhật và tiếng anh vậy ạ? Em mua game trên steam mà vô game thì voice tiếng nhật, làm sao để chuyển lại voice tiếng anh ạ?
Bạn tải patch dành riêng cho tiếng Anh, nó có chung trong folder tải patch luôn đó bạn.

• Like
Reactions: trungkien9989

Loveless

Thành viên mới
4/1/16
8
0
1
34
Ai đã hoàn thành game cho mình xin cái hướng dẫn combo với, chả hiểu sao trong game hướng dẫn ấn nút B để combo mà nút B mặc định trong game là nút chạy lướt, làm đủ trò cũng ko combo đc :(

tampe

Thành viên cấp 1
23/8/17
69
15
8
Hà Nội
Dante có các style khác nhau. Bác phải chuyển style trượt sang style khác thì mới làm được chiêu đó. Có 1 nút để chuyển style, khi đó nút trượt sẽ đổi thành nút quay kiếm là được. Vào phần option xem control keyboard để thiết lập các phím theo ý mình làm sao chặt chém thuận lợi nhất!

• Like
Reactions: Loveless

ao2day

Thành viên mới
22/2/17
4
0
1
32
hanoi
ad cho mình hỏi mình chỉ tìm partch tiếng việt nhưng không thấy trong phần dowload, mình có thể down đc file đó ở đâu nhỉ

quangthanh93

Thành viên mới
25/12/15
14
3
3
31
Bản này mình dùng path việt ngữ của bản thường dc ko nhỉ,
Link 4share này mình getlink toàn báo đang bảo dưỡng ko get dc, mà mình ko co acc 4share.

Hay ai còn bản việt hóa SE này cho mình xin link fshare hay GD dc ko.

Chỉnh sửa cuối:
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%