HOÀN THÀNH [PC] Devil May Cry 4 Special Edition Việt Ngữ

CrazyGamerz

Thành viên cấp 1
18/2/19
37
3
8
29
Game Heavans
Sửa được rồi. Ai bị lỗi âm thanh thì vào Sound Manager chỉnh lại phần âm thanh là Stereo là ok. Game ko hỗ trợ giả lập loa 7.1 :))

Đat Râu

Thành viên mới
22/3/19
1
0
1
Hà Nội
Ad giúp mình với mình down bản 20gb về rồi cài xong rồi giờ đown tiếp những cái gì để có Việt hoá và tiếng nhật trong Game

Toon Master

Thành viên mới
11/10/18
4
0
1
37
Ninh Bình
Cám ơn các bạn đã vất vả Việt hóa
Mong rằng các bạn sẽ tiếp tục cho ra lò những sản phẩm tiếp theo
thân!

Nhozdung123

Thành viên mới
4/2/19
10
1
3
19
Thành phố Hồ Chí Minh
ừ bạn, đã có game và cả bản việt hóa luôn rồi đó
sao tôi vào trang vào
Folder: Vietnamese tải bản en voice 5gb7 cũng hơn 17 tiếng mà về nén vào mục steam game devil cry 4 special edittion vào game k có tiếng việt vậy ạ
tôi có đọc lại 20 trang thì game tôi là game bản quyền và đã bật sub trong cài đặt r

oke xong r ạ sorry mọi người nhiều do mình tải về r nén cả mục vào nó k chạy :V mình vừa giải nén ra folder và bỏ 2 mục kia chạy 5gb7 giờ có tiếng việt r mình sr nhé

Chỉnh sửa cuối:

muadem923

Thành viên mới
11/12/18
3
0
1
29
Bắc Giang
ai có part 1 4 6 việt hóa có thể up dùm mình được ko . file trên 4share đã bị xóa rồi. xin cảm ơn

Ngọc Linh

Thành viên mới
4/4/20
6
1
3
32
Thanh Hoa
Người anh song sinh của Dante đóng vai trò như một nhân vật điều khiển được xuyên suốt 20 nhiệm vụ nhưng hoàn toàn tách biệt với cốt truyện cũ. Bên cạnh đó, hai nữ phụ tá nóng bỏng Trish và Lady cũng góp mặt trong phiên bản làm lại lần này trong một số màn chơi nhất định.

Cả 3 nhân vật mới Vergil, Trish, Lady đều sở hữu cho mình những phong cách chiến đấu riêng biệt. Vergil là sự kết hợp phong cách chiến đấu ở Devil May Cry 3 và DmC: Devil May Cry. Lady vẫn sử dụng cây bazooka Kalina Ann quen thuộc trong khi Trish phối hợp giữa tay không, súng lục và thanh gươm Sparda. Lady sẽ điều khiển được trong phần chơi của Nero (nhiệm vụ 1->11, 19, 20) còn Trish xuất hiện trong phần của Dante, riêng Vergil thì không gặp phải giới hạn nào.
Nice :))

TC68

Thành viên mới
2/11/20
2
0
1
21
TP.Hồ Chí Minh
Cho em hỏi mình có link tải game ko ạ? cách cài đặt Việt Hóa như nào ạ vì em nhấn vào link có tận 3 file lận

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay