HOÀN THÀNH [PC]Darkest Dungeon®- Hầm ngục Điên loạn [RPG|2D|2018]

4.30 star(s) 4 Votes
Sidebar Sidebar

thebackofjin

Thành viên mới
1/4/16
25
1
3
29
ninh binh
Trang 1 bạn ak
Mình tải bạn của bạn r tải đè bản của bạn Ngô Hồng Đức lên à b..hay là 2 bản riêng..vì thấy bản của bạn Ngô Hồng Đức nhẹ hơn 1 nửa và thiếu DLC..Còn bản của b thì k có mod gì cả

thanvohoang

Làm dâu trăm họ
Dịch Giả
25/12/15
282
386
63
30
Mình tải bạn của bạn r tải đè bản của bạn Ngô Hồng Đức lên à b..hay là 2 bản riêng..vì thấy bản của bạn Ngô Hồng Đức nhẹ hơn 1 nửa và thiếu DLC..Còn bản của b thì k có mod gì cả
Dùng bản mình nếu ko sẽ lỗi, bản có mod kia cũ rồi, để mình xóa đi.

• Like
Reactions: MrHung and nobichan
16/3/20
5
1
3
24
Nghệ An
dlc shieldbreaker với crimson court không hoạt động? mặc dù đã ghi đè phần dlc rồi nhưng chỉ có mỗi color of madness là hoạt động? không biết có phải do cài mod sai cách hay mod bị outdated, mong ông check sớm dùm

Chỉnh sửa cuối:

MrHung

Thành viên mới
18/8/20
1
0
1
24
Viet Nam
  • Phần story Crimson Court bị lỗi, vẫn giữ nguyên eng ad ạ, các phần story khác thì đều đã được VH. Lỗi này của mình ở bản gần nhất mà ad up lên (hôm mình tải về là ngày 16/8/2020)

dattengi

Thành viên mới
12/4/20
1
0
1
34
Lào Cai
mình tải bản việt ngữ nhưng toàn file notepad thôi , tải mấy lần vẫn thế bạn nào hướng dẫn mình hoặc chỉ mình bị sao đc ko

VariosKai

Thành viên mới
13/1/19
2
0
3
27
TP.HCM
Cho mình hỏi là mình đã làm theo dẫn cài tiếng Việt, nhưng vào game bật subtile lên thì nó cứ giật giật qua lại tiếng Việt và tiếng Anh, làm sao để sửa lỗi này vậy ?

thanvohoang

Làm dâu trăm họ
Dịch Giả
25/12/15
282
386
63
30
Cho mình hỏi là mình đã làm theo dẫn cài tiếng Việt, nhưng vào game bật subtile lên thì nó cứ giật giật qua lại tiếng Việt và tiếng Anh, làm sao để sửa lỗi này vậy ?
Bản việt hóa cũ lắm rùi, không hỗ trợ bản mới được đâu bạn ak. Nhà phát triển sửa file nhiều, mình cũng không cập nhật theo được nữa, bó tay.

• Like
Reactions: demonhunter.sat

demonhunter.sat

Thành viên mới
9/4/17
29
1
3
29
ha noi
Bản việt hóa cũ lắm rùi, không hỗ trợ bản mới được đâu bạn ak. Nhà phát triển sửa file nhiều, mình cũng không cập nhật theo được nữa, bó tay.
thật tiếc quá, lâu rồi định down việt hoá chơi lại mà biết tin này, dù sao cũng cảm ơn bác nhiều

Belu

Thành viên mới
3/11/17
4
0
1
31
Hà Nội
Cám ơn bạn đã dịch game này.
À mà DLC Shieldbreaker với Crimson court việt hóa không chạy.
P/s: Mình fix được rồi, hóa ra là xung đột với DLC Butcher.

Chỉnh sửa cuối:

Hiếu Ngô

Thành viên mới
11/7/20
5
0
1
24
Hà Nội
đúng vập mình cũng thấy bị lỗi dịch phần dinh thự đẫm máu. Bạn chỉ mình cách fix với

Chỉnh sửa cuối:

le thanh dat

Thành viên cấp 3
26/12/15
36
444
53
30
bạn ơi, chỉ mình cách fix vs
cám ơn bạn trc

applemxpro

Thành viên mới
22/7/21
1
0
1
34
nha trang
cài trên ipad = cả 2 cách đều văng xoá đi thì lại chơi dc
thím fix lại giùm plz
build code 24774 :/

miku543

Damm
2/12/19
28
9
3
24
thành phố hồ chí minh
tôi có
Nó hiện lỗi lên rùi đó, game bạn ko có file localization.exe ở thư mục _windows trong thư mục game, copy file đó vô, tìm trong mấy thư mục game đấy.
Bác ơi cho tôi hỏi chút vậy nếu dịch xong 1 cái đoạn text nào đó trong Darkest dungeon thì nó chưa nhọn ngôn đúng không bác, tôi xem trên mạng họ bảo sau khi sửa hay dịch đoạn text nào đó thì phải dùng localization để chuyển file vừa dịch thành file loc. vậy sao tôi dịch xong 1 đoạn trong mod mà tôi muốn thì nó báo lỗi như này

Xong vào game cũng không thấy tiếng việt đâu luôn

Mấy cái đoạn text trong hội thám hiểm với lò rèn tôi dịch rồi nhưng không thấy chữ đâu cả , lạ vãi
bác biết cách nào chỉ tôi với

• Like
Reactions: thanvohoang
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%