Sh2222

Thành viên mới
28/8/16
5
0
1
24
TP.HCM
em giải nén rồi chạy update cài game rồi. xong cho patch vào file game r chạy game mà nó hiện thiếu phần này là sao ạ?? e mù công nghệ lắm :(( giúp e với. Tks nhìu ạ !!!!! game.png

vanhanqct

Thành viên mới
1/9/16
2
0
1
23
An Giang
Minh thấy trong thư mục update link 4share có cái file - 19.16 MB, cho mình hỏi là file này sử dụng làm sao, kiểu như chép vào phần nào của game, phần c***k game theo như bài hướng dẫn là phải chạy c***k nhưng mình vào thư mục c***k của update thì có thể cái gì để chạy dc đâu cơ bản là mình chỉ copy mấy cái file đó zo thôi

Chỉnh sửa cuối:

vanhanqct

Thành viên mới
1/9/16
2
0
1
23
An Giang
Mình đã làm xong các bước và vào dc game, tuy nhiên:
1/ Là sao khi mình nhấp chuột vào uplay thì tự nhiên màn hình nó mất tiêu cái menu rồi ko thoát game dc
2/ Là cái mục dowloand mấy cái skin về mất tiêu rồi

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,463
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
trên Uplay ko việt hóa đc T_T
Được hết, nhưng do nhóm đang tập trung edit lại bản dịch và port lên các nền tảng khác. Nếu có thể bạn upload bộ source Uplay của bạn đã kèm sẵn DLC lên đây để mình tạo bản patch tương thích với bản trên Uplay của bạn nhé.

Ap Sta Lun

Thành viên mới
22/8/16
2
0
1
21
Viet Nam
ad ơi cái link game 4share có cái file DLC, còn của fshare thì k có , file DLC đó có cần thiết k vậy bạn?

vanchuong

Thành viên mới
19/1/17
6
1
3
27
HCM
Cho mình hỏi là sau khi mình coppy file việt ngữ vào file cài trên steam thì khi chơi xong out ra thì màn hình đen không làm gì được phải reset máy lại. Không biết mọi người biết lỗi đó là gì ko?

Ly Pham

Thành viên mới
27/1/17
2
0
1
27
Việt Nam
:( bạn ơi mình bị mắc lỗi này giờ phải giải quyết thế nào bạn nhỉ? :( mình search google mãi mà ko có cách ahuhuhu mà mình cũng scan hệ thống bằng Command Prompt rồi mà vẫn ko đc :((((((((((((((

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay