2.00 star(s) 1 Vote
Sidebar Sidebar

Loveless

Thành viên mới
4/1/16
8
0
1
34
Đài mộ chút, mình chơi xong phần cốt truyện chính rồi, Việt háo bình thường mà sang đến phần DLC thì ko đc Việt Hoá nữa. Giúp mình với.

Loveless

Thành viên mới
4/1/16
8
0
1
34
Đài mộ chút, mình chơi xong phần cốt truyện chính rồi, Việt háo bình thường mà sang đến phần DLC thì ko đc Việt Hoá nữa. Giúp mình với.
Mod hay bạn nào rep giúp mình cái bài này với, vẫn chưa làm thế nào việt hoá đc DLC :(

ksxd_anhtuan

Thành viên mới
22/9/16
8
1
3
31
Lâm Đồng
Bác nào còn file việt hoá cũ thì up lên cho ae với. File mới chỉ việt hoá phần main game không việt hoá DLC. Please!

Bladeborne

Thành viên cấp 1
20/1/19
36
1
8
30
Nam Định
ad ơi cho e hỏi e tải bản việt hóa và đã để trong folder rồi mà giản nén toàn bị lỗi thôi ạ :((

Devi8486

Thành viên mới
7/6/19
2
0
1
37
Tphcm
VI. Download:
Bộ cài game và patch Việt Ngữ: 4share
Hướng dẫn: giải nén patch Việt Hóa vào thư mục cài game và thưởng thức (ngang hàng với thư mục data)
Bạn kiểm tra lại link dùm mình nha, mình vào down mà nó báo lỗi.

maiyeuthuong0

Thành viên mới
7/6/19
7
3
3
33
Tp.HCM
Chào ad vào mọi người, sau khi trải nghiệm bản việt hóa, em thấy phần việt hóa dlc bị thiếu, nếu ad hoặc anh em nào đã cài bộ 3 Patch lúc trước mà vẫn giữ game chưa xóa, rất mong được mn chia sẽ file Data00.packer (khoảng 1 GB) trong mục "Castlevania Lords of Shadow 2\content\4" hoặc có pacth 2 của bộ cài thì quá tốt... để anh em nào đến sau sẽ đc thưởng thức 1 bản VH trọn vẹn... (ace nào thấy up file khó thì có thể up trên google drive rất dễ dàng)... lời cuối rất cám ơn các thành viên gametiengviet.com và bác Phú đã tạo ra các bản VH để cộng đồng người việt có thể tiếp cận dễ dàng hơn và có nhiều trải nghiệm thú vị với những tựa game đã VH... chúc mn luôn dồi dầu sức khỏe!

_Cloud_

Hope for the Future
Kỹ Thuật Viên
16/8/18
121
94
28
The Moon
Chào ad vào mọi người, sau khi trải nghiệm bản việt hóa, em thấy phần việt hóa dlc bị thiếu, nếu ad hoặc anh em nào đã cài bộ 3 Patch lúc trước mà vẫn giữ game chưa xóa, rất mong được mn chia sẽ file Data00.packer (khoảng 1 GB) trong mục "Castlevania Lords of Shadow 2\content\4" hoặc có pacth 2 của bộ cài thì quá tốt... để anh em nào đến sau sẽ đc thưởng thức 1 bản VH trọn vẹn... (ace nào thấy up file khó thì có thể up trên google drive rất dễ dàng)... lời cuối rất cám ơn các thành viên gametiengviet.com và bác Phú đã tạo ra các bản VH để cộng đồng người việt có thể tiếp cận dễ dàng hơn và có nhiều trải nghiệm thú vị với những tựa game đã VH... chúc mn luôn dồi dầu sức khỏe!
Bạn kéo lên trên 1 tí sẽ thấy dlc.

TC68

Thành viên mới
2/11/20
4
0
1
24
TP.Hồ Chí Minh
Cho em xin patch Việt Hóa cùa game ạ. Link ko tải được ạ. Ngoài ra những ai đã chơi việt hóa rồi có patch việt hóa không ạ cho em xin với vì link tải lỗi rồi ạ.
Đây là địa chỉ gmail của em ạ: 123456vn786@gmail.com

Chỉnh sửa cuối:
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%