Bạn từng chơi Trái Tim Quả Cảm Việt Hóa trên thiết bị nào?

• Total voters
    184

thanhnam2105

Thành viên mới
28/12/15
4
0
3
34
Game này cho android copy 2 thư mục trong thư mục com.ubisoft... rồi dán vào thư mục obb trong điện thoại. Tắt wifi, 3g vào lại game ko update là sẽ có tiếng việt. Đã test ok.

Chỉnh sửa cuối:

Tnk24

Thành viên cấp 1
4/1/16
98
20
8
Game hay!heart~~Phá đảo lâu rồi,mong có thêm game việt hóa cho mobile.

duyduc27

The storyteller
Dịch Giả
28/7/16
40
109
33
R.E.L
Tôi có thấy một số lỗi sau khi chơi. Hy vọng nhóm sẽ sửa để tôi có thể tiếp tục chơi. Bản PC patch link fshare.

1 người -> (nên sửa lại thành "một người")
khẩu lục -> (viết thiếu "khẩu súng lục")
fort douaumont -> ("pháo đài Douaumont")
<If> Việc sử dụng tới -> (thừa hay bị lỗi code "<If>")

bug: chỗ " 5 ngày trước tại trại POW" chỗ Karl tua lại thời điểm vượt ngục không thành bị bug gì đó khiến đoạn cut scene bị tua lại liên tục không thể đi tiếp.

nhattien1011

Thành viên mới
25/1/16
3
1
3
28
Bình Phước
ad ơi mình tìm thấy bản c***k full 4 ep cho ios rồi. Không biết ad có cần nữa không để mình gửi qua. Không thì chỉ mình cách sửa font với ạ. copy text từ bản việt hóa qua thì bị lỗi font

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
ad ơi mình tìm thấy bản c***k full 4 ep cho ios rồi. Không biết ad có cần nữa không để mình gửi qua. Không thì chỉ mình cách sửa font với ạ. copy text từ bản việt hóa qua thì bị lỗi font
Bạn gửi qua giúp mình nhé. Thanks bạn.

quanbonus

Thành viên mới
25/12/15
17
2
3
39
link việt ngữ cho nintendo switch trên discord die rồi Bánh Dừa ơi

Anhknwn

Thành viên mới
6/1/17
19
10
3
28
California, USA
Một tựa game rất xuất sắc trong từng lời chữ viết và gameplay, được nhóm viethoa thế này thì quả là trời cho. Cheers!

Last edited by a moderator:

Khanhnh1232991

Thành viên mới
9/7/19
2
0
1
31
Hồ Chí Minh
Cho mình hỏi, mình làm đầy đủ như video hướng dẫn trên PC, nhưng khi mở game thì chỉ màn hình trắng rồi thôi. visua và direcxt mình đã cài đầy đủ

nghia1357ask

Thành viên mới
29/3/18
9
0
1
21
Ho Chi Minh
Game này cho android copy 2 thư mục trong thư mục com.ubisoft... rồi dán vào thư mục obb trong điện thoại. Tắt wifi, 3g vào lại game ko update là sẽ có tiếng việt. Đã test ok.
Anh ơi em cài theo hướng dẫn rồi nhưng vào màn hình chính thì đợi 30p cx chả có nút ấn để bắt đầu

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay