PoC Khởi động dự án Resident Evil 7

matran999

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/12/15
380
1,504
93
34
TPHCM
devs.forumvi.com
Hay là mình tài trơ cho bạn mua dlc End Of Zoe trên PC luôn nhé
Nếu bạn có nhã ý thì mình hoan nghênh. Nhưng thực ra mình chỉ cần xem qua thư mục game là được rồi. Vì thế, nếu bạn tự mua và cho mình mượn thì mình thấy nó hợp lý hơn. Vì nó sẽ là của bạn luôn.

• Like
Reactions: tanlt91

phan thong ngoc

Thành viên mới
Nếu bạn có nhã ý thì mình hoan nghênh. Nhưng thực ra mình chỉ cần xem qua thư mục game là được rồi. Vì thế, nếu bạn tự mua và cho mình mượn thì mình thấy nó hợp lý hơn. Vì nó sẽ là của bạn luôn.
Ờ vậy bạn có thể mua dùm mình luôn khi nào bạn dùng xong thì đưa lại cho mình do mình lười mua lắm

matran999

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/12/15
380
1,504
93
34
TPHCM
devs.forumvi.com
Chỉnh sửa cuối:

matran999

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/12/15
380
1,504
93
34
TPHCM
devs.forumvi.com

Vậy mua như thế nào đây
Bác có acc steam không? Chưa có thì tạo một cái. Sau đó mua ví steam sẽ rẻ hơn rồi vào lại steam để mua game.
https://muagame.vn/the-steam.html

Còn nếu bạn có thẻ VISA hoặc thanh toán ngân hàng nội địa bằng internet banking thông qua VTC pay đều được.

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Mình mượn được 1 bạn share family acc rồi, không cần phải mua nữa đâu.

matran999

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/12/15
380
1,504
93
34
TPHCM
devs.forumvi.com
Ra link đi ạ, vừa chơi, vừa học luôn tiếng anh
Cứ từ từ các bác ạ. Tiến độ dịch 100% không bao gồm phần biên tập và test game đâu. Với lại Max Payne 3 đang hot, cứ từ từ ra thôi.
:sogood::sogood:

Em chơi c.r.a.c.k :sweat::sweat::sweat:
Vậy bác nên mua game đi. 2 phần DLC Not A Hero và End Of Zoe rất hay nhé, phải chơi mới hiểu hết cốt truyện, nó là phần bổ xung hoàn hảo cho cốt truyện chính. Hiện tại ko có c.rack 2 DLC này đâu.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%