HOÀN THÀNH Hollow Knight Việt Ngữ

Heolo

Thành viên mới
24/5/21
11
2
3
28
Dak Lak
ad có cập nhật lại không vậy, mình chơi trên steam h nó tự động cập nhật bản mới bản việt hóa không cài đc :=(:=(:=(

kow603

Thành viên mới
2/6/20
10
10
3
20
Đồng Nái
Update lần 1: Tiếp tục sữa lỗi chính tả.
Link tải: https : // drive.google . com/file/d/1RFI6QXW7PTD0YfHScsn0rb3jc7lrUpSC/view?usp=sharing
Mình đăng giùm bác Nanano. Bên role Discord Hollow Knight ko nhắn đc. Chứ bác ấy làm xong lâu rùi nhưng tưởng ko ai còn chơi nữa.... =))))
Mình vừa việt hoá thành công Hollow Knight cho v1.5.78.11833
Sử dụng font map và ảnh của patch việt hoá bởi bác Hoà Phạm. Nhưng bản dịch là của bác Shadow27911 nên sẽ khác so với patch cũ đăng trên Game Tiếng Việt.
Dùng được cho bản Steam, GoG và các bản c***k. Nhưng phải đúng phiên bản để không bị lỗi đen màn hình.
Trong quá trình chơi game, gặp trường hợp text lỗi, nhanh trí chụp lại màn hình và gửi lại cho mình trên Discord Nanana#8496. Làm ơn giúp mình việc đó với. Mình muốn cho bản việt hoá này hoàn thiện hơn. Chân thành cám ơn mọi người.

thduc29

Thành viên mới
11/1/22
1
0
1
23
Ha Noi
Hollow knight mới update bản mới nên bản việt hóa cũ bây giờ không vào được. Team có thể update bản việt hóa mới giúp mình được không ạ mình cảm ơn

thanhtien232

Thành viên cấp 1
15/9/21
37
5
8
24
bình dương
mình có vào Discord xem nhưng không thấy bản việt hóa mới, chỉ thấy mỗi bản v1.5.75.11827
cho mình hỏi bác Nanana đã làm đến bản nào rồi ấy bạn?

dat026113

Thành viên mới
22/4/21
1
1
1
25
Soc Trang Ke Sach
Link tải: https : // drive.google . com/file/d/1RFI6QXW7PTD0YfHScsn0rb3jc7lrUpSC/view?usp=sharing
Mình đăng giùm bác Nanano. Bên role Discord Hollow Knight ko nhắn đc. Chứ bác ấy làm xong lâu rùi nhưng tưởng ko ai còn chơi nữa.... =))))
Sử dụng font map và ảnh của patch việt hoá bởi bác Hoà Phạm. Nhưng bản dịch là của bác Shadow27911 nên sẽ khác so với patch cũ đăng trên Game Tiếng Việt.
Dùng được cho bản Steam, GoG và các bản c***k. Nhưng phải đúng phiên bản để không bị lỗi đen màn hình.
Trong quá trình chơi game, gặp trường hợp text lỗi, nhanh trí chụp lại màn hình và gửi lại cho mình trên Discord Nanana#8496. Làm ơn giúp mình việc đó với. Mình muốn cho bản việt hoá này hoàn thiện hơn. Chân thành cám ơn mọi người.
cam on bac nhieu

• Like
Reactions: kow603

Heolo

Thành viên mới
24/5/21
11
2
3
28
Dak Lak
nó cài đặt ghi đè lên bản củ hay là cài mới vậy bác

• Like
Reactions: HarryMarshall

kow603

Thành viên mới
2/6/20
10
10
3
20
Đồng Nái
nó cài đặt ghi đè lên bản củ hay là cài mới vậy bác
Ghi đè lên bản bản cũ nha bạn. Trong file có hướng dẫn, nếu ko làm đc thì bạn tìm Discord bác Nanano nhờ giúp. Bác ấy sẽ giúp liền.

thangdepzai

Thành viên mới
11/3/21
2
1
3
24
hcm
Cài Việt hóa báo thành công mà mở lên thấy màn hình đen thui, ai chỉ giúp em với. Đang dùng bản steam
.

• Like
Reactions: HarryMarshall

TuanCoiDepTraiThe

Thành viên mới
12/10/20
2
0
1
23
Ha Noi
Không biết giờ còn patch VH nào hỗ trợ patch mới nhất trên steam ko nhỉ? Các patch bên trên paste vào là k chạy được game

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%