HOÀN THÀNH Grand Theft Auto: Vice City Việt Hóa

3.00 star(s) 1 Vote
Sidebar Sidebar

khapro

Thành viên mới
16/7/16
2
3
3
24
fsfdsfg
GTA Vice City Việt hóa
Giới thiệu: GTA Vice City là tựa game hành động về đề tài cướp đường phố lấy bối cảnh nước Mỹ những năm 1980, thời kỳ khủng hoảng kinh tế và tội phạm thì hoành hành khắp nơi. GTA Vice City là game hành động được đầu tư vô cùng ấn tượng, từ hệ thống nhân vật, phương tiện vũ khí, môi trường, nhạc nền, đồ họa cùng nhiều yếu tố khác
=====Hình Ảnh=====

===Đôi điều của người dịch===
Đã dịch xong nhé các cô dì chú bác, các nhiệm vụ xong xuôi hết, các đoạn hội thoại có sai sót thiếu sót chỗ nào thì các bác góp ý và chỉnh sửa, vì có một số ít đoạn khá là khó hiểu.

Riêng font chữ thường nhìn hơi giãn cách do mình chỉnh sửa nhanh dựa trên font chữ hoa. nếu chỉnh sửa lại để dễ nhìn hơn thì mất kha khá thời gian nữa, nên các bạn thông cảm ha
===Tác giả===
Cong Danh Ho

===Link việt hóa và download===
Các bác nào chưa có gta thì tải về link google drive, bao gồm tiếng việt sẵn, font giống hình:
http://tinyurl.com/y7c9mky8
còn bác nào đã có game sẵn chỉ tải việt hóa thôi, hoặc chuyển font thì tải ở đây, tải về giải nén chép vào game:
http://tinyurl.com/yaq4t2bt
===Thân===​

Max Modem

Thành viên mới
30/9/17
1
1
3
23
Gotham
Hi vọng con GTA SA đc remake, em chơi trên mobile thấy việt hóa tệ qúa, nhiều đoạn cứ như google dịch :(

• Like
Reactions: Tnk24

YeuGameVH

Thành viên mới
11/8/17
18
3
3
28
tein giang
cho hỏi làm sao chơi được 60fps vậy, e tắt giới hạn khung hình rồi mà cũng 30fps thôi, mong các pro chỉ giáo

Battle

Thành viên cấp 1
24/12/15
42
9
8
39
mình copy file việt hóa ra quán net thấy 1 số đoạn ko có tv nhỉ ( ý mình là những đoạn video cắt cảnh đó )

Út Ken

Thành viên mới
23/7/16
7
0
1
27
Đồng Nai

Có ai bị lỗi này không nhỉ đang chơi cứ crash lại chạy lại nhiệm vụ hơi bực

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay