DỰ ÁN FINAL FANTASY VII VIỆT HÓA

QuangNhựt

Thành viên mới
23/3/19
25
8
3
35
HCM
Nghe nói bác thớt dịch xong hết rồi mà bác :v
Thấy bảo đang biên lại, do vào web của bác thớt con game ff ix thấy có mục donate, số tiền sẽ đếm lùi về 0 là hoàn thành. Nên chưa rõ là chủ trương mới sẽ là donate đủ mới phát hành hay đủ mới tiến hành dịch, vì còn nhiều game khác nữa.

Trollz

Thành viên mới
2/11/16
5
0
1
Cần Thơ
Thấy bảo đang biên lại, do vào web của bác thớt con game ff ix thấy có mục donate, số tiền sẽ đếm lùi về 0 là hoàn thành. Nên chưa rõ là chủ trương mới sẽ là donate đủ mới phát hành hay đủ mới tiến hành dịch, vì còn nhiều game khác nữa.
Cho em xin trang web đó với, vào ủng hộ bác thớt :D

QuangNhựt

Thành viên mới
23/3/19
25
8
3
35
HCM
Cho em xin trang web đó với, vào ủng hộ bác thớt :D
Thớt dịch game FF IX trên này đã bị xóa, mình không biết đưa tên trang web lên đây có ổn không nữa, trên discord gametiengviet thì còn mục ffix-việt ngữ, bạn chịu khó vào đó xem thông tin nha.

schneider1124

Thành viên mới
21/11/16
12
1
1
37
TPHCM
Bản Việt Hóa FF7 này trễ gần 2 năm so với cam kết rồi, như vậy là vi phạm nội quy chưa? Nếu vi phạm thì xóa luôn dự án này đi Admin ơi.

• Like
Reactions: beirgonous

an2101

Thành viên mới
12/8/21
3
1
3
18
Vn
chào mọi người, hiện tại mình muốn việt hóa game evoland 2(bản android) mà không biết cách lấy file ngôn ngữ để dịch, bạn có biết cách làm ko, nếu bạn lấy được file ngôn ngữ mình hứa sẽ bắt đầu dự án ngay (mình làm vì đam mê thôi chứ ko vì tiền gì cả) cảm ơn bạn rất nhiều

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay