HOÀN THÀNH FAR CRY 5 / XA LA 5 VIỆT NGỮ

4.00 star(s) 3 Votes
Sidebar Sidebar

Sau bản 5, các bợn thích team xào phiên bản XA LA nào nhất?

• 2

• Dịch lại 3

• Blood Dragon

• Dịch lại 4

• Primal

• Dịch thêm bản Nữ cho 5

• New Dawn

• 6

Chỉ xem được kết quả sau khi bầu chọn xong.

Fatt

Thành viên mới
15/3/22
1
0
1
24
Hà nội
ai hướng dẫn cho em cách cài việt hóa được không ạ, em tải về rồi nhưng không biết làm gì nữa

thanhtien232

Thành viên cấp 1
15/9/21
37
5
8
24
bình dương
ai hướng dẫn cho em cách cài việt hóa được không ạ, em tải về rồi nhưng không biết làm gì nữa
Hướng dẫn cài đặt:

1. Tải Far Cry 5 Resistance Mod tại
  2. Tải, giải nén và đưa file a3 của Xa La 5 vào thư mục ModifiedFiles trong Resistance Mod
  3. Chạy FC5ModInstaller.exe và tìm đường dẫn đến file patch.fat trong thư mục cài Far Cry 5
  4. Với người mới, tắt toàn bộ số mod hiện màu rồi tìm Xa La 5 và tích xanh. Với người đã dùng quen, thì đỏ là xung đột, xanh là dùng ok, tùy mà liệu cơm gắp mắm
  5. Ấn Patch the Patch ở góc dưới cùng để tiến hành cài mod
  6. Chơi và để lại đánh giá trên bài dự án của 5

NobitaVN

Một con người bình thường như bao con người khác
15/2/17
27
7
3
27
Hà Nội
Far Cry 5 Resistance Mod :((( mod này trên nexusmods bị xoá rồi. giờ k cài được VH

kitomen

Thành viên mới
6/10/17
3
0
1
25
thái nguyên
mình tải bản việt hóa về cho vào file game và việt hóa thành công nhưng sau đó lại ko thể coop đc nữa, mình thấy trên youtube vẫn có người chơi được việt hóa và coop, vậy cho mình hỏi làm cách nào ạ, mã lỗi snowshoe-593036CO

nh0kq4

Thành viên mới
15/1/16
5
2
3
29
Cám ơn nhóm dịch game , nhưng dịch thì ra dịch , tôn trọng nhà phát hành game các địa điểm trong game mà dịch linh ta linh tinh

Kei Sha

Thành viên mới
20/1/16
7
2
3
28
Hải Phòng
Cám ơn nhóm dịch game , nhưng dịch thì ra dịch , tôn trọng nhà phát hành game các địa điểm trong game mà dịch linh ta linh tinh
thằng này dịch bố láo ăn cắp lắm bạn ạ tư tưởng của nó làm thế để game nó hài hơn thôi hay vì theo đúng ý nó thì người chơi lại thấy khó chịu

liemlun2503

Thành viên mới
15/3/21
1
0
1
24
tp hcm
mong ai do huong dan can ke vs
minh toi buoc base packeges hien file xala5 roi gi nua coi huong dan hoai k hieu ;((

zzthuvhp

Thành viên mới
29/5/21
1
0
1
21
vinh long
mình làm hết nhiệm vụ bên hà tây rồi mà thằng jhon seed chưa xuất hiện sao mình đánh nó đc đây mọi người giờ chỉ còn thằng đó là gặp boss cuối mà hông biết đi đâu tìm đó, thanh kháng chiến đầy rồi thằng đó hẹn mình ở trần duy hừng mà mình đến thì thấy ở đó hoang tàn lắm k có ai. giờ đi đâu tìm nó đây mng mình hoang mang quá huhuhu

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%