5.00 star(s) 1 Vote
Sidebar Sidebar

Bạn muốn game tiếp theo được việt ngữ là gì?

• Total voters
    153
  • Poll closed .

vukhanh

Thành viên mới
11/3/21
4
0
1
29
ho chi minh
sao mình cứ vô shop mua súng lại văng ra ta. mình sài máy 4 nhân mà. có ai sữa được lỗi này không giúp mình với. mình sài việt hoá 1.4

Chỉnh sửa cuối:

NinjaIT

Thành viên mới
4/6/18
18
6
3
Hồ Chí Minh
minh cũng việt hoá được nhưng ko hiểu sao cứ vô shop mua đồ là văng ra
mình vô shop mua đồ bình thường, chỉ bị bug là môi của npc ko cử động khi nói chuyện và fov khi cầm cây sniper z93 hơi khác.

vukhanh

Thành viên mới
11/3/21
4
0
1
29
ho chi minh
mình vô shop mua đồ bình thường, chỉ bị bug là môi của npc ko cử động khi nói chuyện và fov khi cầm cây sniper z93 hơi khác.
ban cài bản việt hóa bao nhiêu vậy mình cái 1.1 cũng lỗi. cài 1.1 với 1.4 cũng lỗi vô là văng ra khi mua đồ.

mapdaisoai

Thành viên mới
11/3/21
1
0
1
34
long an
chào bạn. mình làm theo bạn rùi mà vẩn ko đc. tải bản 1.0 thì nó báo sai foder chứa game. chép chổ nào củng báo sai. dù đả chép đúng foder cài Far Cry 4.
tải bản 3.0 thì đả báo thành công hiện ra icon far cry 4 việt ngử rùi.... vào chơi vẩn ra Biden
tải bản v1.4 thì tải tới 10%......mình bực quá đế 10% y vậy từ 23h đến 7h sáng hôm sau luôn. VẨN 10% :( mong bạn chỉ mình cách việt hóa lại

ithinks11

Thành viên mới
6/7/21
1
0
1
30
Bac Giang
Biết là đến sau nhưng mình đã cài bản 1.4 nhưng vào game không có việt hóa.đã chỉnh trong setting game cũng ko có. mong được giúp đỡ.......

Alibaba9999

Thành viên mới
25/6/21
1
0
1
35
Tphcm
từ ngày 20/4/2020 là ko chơi việt hóa đc nữa
Biết là đến sau nhưng mình đã cài bản 1.4 nhưng vào game không có việt hóa.đã chỉnh trong setting game cũng ko có. mong được giúp đỡ.......

Mimichi

Thành viên mới
13/8/21
2
1
3
29
Long Bien, Ha Noi
Anh em cho hỏi là bản Việt hóa V3.0 không chạy được nữa à? (Mình chỉ muốn Việt hóa game, không muốn thay đổi cái gì cả). Hoặc bạn nào có game chỉ cài việt hóa v3.0 cho mình xin với.

• Like
Reactions: boster188

Thanhdinor123

Thành viên mới
8/11/18
1
0
1
32
Hà nội
Hi mọi người, có ai chơi được farcry 4 bằng gamepad không à. Mình add game vào steam bật gamepad lên nhưng vào game không nhận controler :(

tranquocliem

Thành viên mới
13/6/21
2
0
1
24
Việt Nam
không biết các admin bên mình có dự định việt hoá tựa game Far Cry Primal không nhỉ? mình cảm thấy phần này rất hay và rất khác biệt với những phần far cry khác

ShinDz

Thành viên mới
22/9/21
1
0
1
26
TPHCM
ad ơi có thể giúp e đc k ạ? e đang khó hiểu phần chế tạo đồ từ da thú . e thấy ví tiền kêu da chó + tê giác mà kím đủ r nhưng vẫn k hiện chế là sao ạ? :( mong đc rep ạ

Mimichi

Thành viên mới
13/8/21
2
1
3
29
Long Bien, Ha Noi
ad ơi có thể giúp e đc k ạ? e đang khó hiểu phần chế tạo đồ từ da thú . e thấy ví tiền kêu da chó + tê giác mà kím đủ r nhưng vẫn k hiện chế là sao ạ? :( mong đc rep ạ
Hình như bản Việt hóa này bị lỗi hiển thị phần chế tạo đồ. Da thú cần chế tạo không phải là cái hiển thị đấy đâu b.

thục đoan

Thành viên mới
2/5/20
2
0
1
22
tp.hcm
Ad sao em đã tải và cài đặt patch rồi mà vô game vẫn là TA vậy ạ, Có ai bị trường hợp giống e ko giúp e với

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%