matran999

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/12/15
380
1,504
93
34
TPHCM
devs.forumvi.com
4 vs 5 theo thứ tự luôn nha bro :)) rồi Primal sau củng đc
Ờ thì FC4 do anh google dịch và biên tập: :sogood:

* Lưu ý, đây là bản test dấu tiếng việt trong game. Không phải là bản dịch thuật chính thức. Các vấn đề về dịch thuật không áp dụng với các hình ảnh bản test này.

mantinhnham

Thành viên cấp 1
29/3/18
30
2
8
28
Việt Nam
Ờ thì FC4 do anh google dịch và biên tập: :sogood:

* Lưu ý, đây là bản test dấu tiếng việt trong game. Không phải là bản dịch thuật chính thức. Các vấn đề về dịch thuật không áp dụng với các hình ảnh bản test này.
Mới đây mà các bác đã chuẩn bị dịch FC4 rồi à, cảm ơn bác và team rất nhiều:sexy:

Viz

Thành viên mới
5/8/16
5
0
1
31
Mỹ Tho - Tiền Giang
Xin hỏi có mod nào hay cách nào chỉnh right click 1 phát giữ ngắm luôn không cần phải đè nút không mọi người. Bắn kiểu nhấn 1 lần quen rồi kiểu nhấn giữ nút right click không quen lắm . Cám ơn ạ

Bee Suzuki

Thành viên cấp 1
16/2/16
101
23
18
26
Thành phố Huế
Xin hỏi có mod nào hay cách nào chỉnh right click 1 phát giữ ngắm luôn không cần phải đè nút không mọi người. Bắn kiểu nhấn 1 lần quen rồi kiểu nhấn giữ nút right click không quen lắm . Cám ơn ạ
Thử xem được ko nhé bác :D
  1. Vào Documents -> My Games -> Far Cry 3
  2. Mở "GamerProfle.xml" bằng Notepad
  3. CTRL+F tìm "IronsightToggleMode"
  4. Đổi thành số 1 vd: IronsightToggleMode="1"

Justino90

Thành viên mới
16/8/18
3
0
1
34
Hà Nội
Trc đây bản far cry 3 mình chơi save vẫn bt , mà sao h down lại bản của nhóm up lên lại ko save đc nhỉ ? Thử rất nhiều cách trên mạng r vẫn ko đc . Nhóm cho hỏi do bản game hay do máy tinh ạ ?

matran999

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/12/15
380
1,504
93
34
TPHCM
devs.forumvi.com
Trc đây bản far cry 3 mình chơi save vẫn bt , mà sao h down lại bản của nhóm up lên lại ko save đc nhỉ ? Thử rất nhiều cách trên mạng r vẫn ko đc . Nhóm cho hỏi do bản game hay do máy tinh ạ ?
Do máy tính thôi. Không save được là do bạn không chạy nó bằng quyền admin. Vô thư mục cài đặt game. Nhấn chuột phải vào Farcry3.exe và chọn Run as Administrator. Hoặc bạn chọn Properties -> Compatility -> Tích vào ô Run program as an Administrator.

Justino90

Thành viên mới
16/8/18
3
0
1
34
Hà Nội
Do máy tính thôi. Không save được là do bạn không chạy nó bằng quyền admin. Vô thư mục cài đặt game. Nhấn chuột phải vào Farcry3.exe và chọn Run as Administrator. Hoặc bạn chọn Properties -> Compatility -> Tích vào ô Run program as an Administrator.
Thì mình đã nói là thử hết tất cả các cách trên mạng , chạy với quyền admin là cách cơ bản nhất r mà vẫn ko đc nên mình mới lên đây hỏi , save thì nó vẫn ra file save trong orbit/46 hoặc 48 , nhưng vào game thì chỉ có mục new game chứ ko có mục continues hay loadgame :(

matran999

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/12/15
380
1,504
93
34
TPHCM
devs.forumvi.com
Thì mình đã nói là thử hết tất cả các cách trên mạng , chạy với quyền admin là cách cơ bản nhất r mà vẫn ko đc nên mình mới lên đây hỏi , save thì nó vẫn ra file save trong orbit/46 hoặc 48 , nhưng vào game thì chỉ có mục new game chứ ko có mục continues hay loadgame :(
vậy thử bản cài khác xem sao. còn nếu ko thì kiến bản steam chơi để khỏi lỗi linh tinh

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay