matran999

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/12/15
380
1,504
93
34
TPHCM
devs.forumvi.com

Vậy chắc bản Ubisoft có thay đổi gì đó khác với bản Steam rồi. Bạn gỡ game ra và cài lại. Sau đó vào thư mục data_win32 tìm cho mình 2 file Common.datCommon.fat rồi up lên đây cho mình nhé. Vì mình chỉ có bản steam ko có bản Ubisoft để test nên bạn thông cảm.

Bee Suzuki

Thành viên cấp 1
16/2/16
101
23
18
26
Thành phố Huế
Vậy chắc bản Ubisoft có thay đổi gì đó khác với bản Steam rồi. Bạn gỡ game ra và cài lại. Sau đó vào thư mục data_win32 tìm cho mình 2 file Common.datCommon.fat rồi up lên đây cho mình nhé. Vì mình chỉ có bản steam ko có bản Ubisoft để test nên bạn thông cảm.
confirm là bản uplay xài bình thường a nhé

mrhero

Thành viên cấp 1
12/11/15
31
5
8
29
Ngon lành cành đào hen, chút nhóm dưỡng sức tốt và giữ phong độ tiến tới Fc4, Fr5, Fc Primal thành công như Fc3 nhé.

• Like
Reactions: matran999

Tiến Cường

Thành viên mới
24/7/16
17
4
3
26
Viet Nam
Đã biết, sẽ cố gắng tìm một font chữ tốt hơn ở bản cập nhật mới nhé. Vì font game này khó làm font lắm.
mình hỏi thêm chút, hình như bản VH ko dùng đc cho directx 9, mình có chuyển về 9 mà khởi động lại thì vẫn là 11

Windzooz

Thành viên mới
24/5/18
9
0
1
27
Vũng tàu
nó hiện lỗi ntn bác? vẫn chưa hiểu bản uplay của bác là ntn? rõ ràng nó là c***k mà cài uplay làm gì? Nếu rãnh thì tải lại bộ cài ở #1 về copy, chạy patch đảm bảo ngon lành cành đào nhóe :chaymau:
Mình tải bên lnd .vip b ơi, 2 file iso bao gồm cr@ck, uplay luôn.

Bro vui lòng đợi tí, đang cài lại.

Windzooz

Thành viên mới
24/5/18
9
0
1
27
Vũng tàu
File farcry3_d3d11.exe (đã chạy thử shortcut ở desktop) không được bro, chạy file far cry 3.exe thì hiện lên uplay yêu cầu update rồi login các kiểu.

matran999

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/12/15
380
1,504
93
34
TPHCM
devs.forumvi.com
File farcry3_d3d11.exe (đã chạy thử shortcut ở desktop) không được bro, chạy file far cry 3.exe thì hiện lên uplay yêu cầu update rồi login các kiểu.
Do nó check bản quyền Uplay rồi. Thôi thì bạn tải bộ cài của bọn mình đi cho đơn giản. Cũng Full DLC đấy thôi.

• Like
Reactions: Windzooz

khoaprovip7

Thành viên mới
1/12/16
4
1
3
29
Bình Thuận
sao mình vào phần Phụ Đề : nó hiện núp tắt , mình chỉnh bật mà ko đc , còn ngon ngữ của mình là ngôn ngữ Nước Nga và mình ko chuyển qua tiếng anh đc , mình tải bản Full trên đây luôn

Bee Suzuki

Thành viên cấp 1
16/2/16
101
23
18
26
Thành phố Huế
sao mình vào phần Phụ Đề : nó hiện núp tắt , mình chỉnh bật mà ko đc , còn ngon ngữ của mình là ngôn ngữ Nước Nga và mình ko chuyển qua tiếng anh đc , mình tải bản Full trên đây luôn
Do bác lúc cài chưa chọn ngôn ngữ TA nên nó auto cài tiếng Nga ngố vào. Giờ gỡ cài đặt rồi cài đặt lại chọn như hình là oke

Namkennedy

Quản trị viên
Thành viên BQT
25/12/15
359
91
28
Hà Nội
Hy vọng vài năm nữa sẽ có đến Far Cry 5 ạ :)))
Tks các bạn đã tạo nên bản việt hóa này :camdong:

Windzooz

Thành viên mới
24/5/18
9
0
1
27
Vũng tàu
Do nó check bản quyền Uplay rồi. Thôi thì bạn tải bộ cài của bọn mình đi cho đơn giản. Cũng Full DLC đấy thôi.
thanks bro, đã có tiếng việt. nhưng fps sụt thảm quá, bro có cách khắc phục ko?

i8700 - 8gb ram - gtx 1050 4gb

billy7394

Thành viên mới
24/12/15
17
0
1
30
Mình không thể bật đc subtitle của game được, giúp mình với (mình bản c***k)

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay